^__________^ นึกว่าภาพจะลงไม่ได้อ่ะคุณปอ เพราะนั่งทำหลายรอบแระ เลยต้องส่งให้ช่วยดูนะคะก่อนออกไปข้างนอก (อีกแระ) วันนี้
สวัสดีค่ะคุณปอ แวะมาดูให้หน่อยสิคะว่าเห็นที่ไปลงรึป่าวเรื่องที่เอาไปลงน่ะค่ะ ?? http://board.palungjit.com/showthread.php?p=1811787#post1811787 ขอบคุณค่ะ ^______________^
เมื่อวานนี้ 02:50 PM เฮียปอ ตำมะลัง รอไหมแหละจ๊ะ เดี่ยวจัดให้ ยามเย็น ไม่มียามชังครับ มีแต่ ยาม...^^ " ยามา ธาตุสัมมาทิยานะ สัมปันโน " <<< What is it ? ^^ มาทวงสัญญา ไม่เห็นโพสต์มาให้ แค่นี้ก็ลืมกันแล้ว... [IMG] โป้ง