ขอโทษค่ะ..กลับมาช้าไปหน่อย..เพื่อนโทรมาคุยน่ะค่ะ.. คืนนี้เจงอยู่ได้แค่ 3 ทุ่มนะ...เพราะมีงานเย็บริมผ้า 5 สีน่ะ..จำนวนเต็มที่ใช้จริง ๆ 20 ผืน แต่เอามาเย็บแค่ 10 ผืน ส่วนที่เหลือมีคนที่ทำงานแบ่งช่วยกันเย็บเอาบุญค่ะะ..เจงจะเอาไปทำบุญผูกช่อฟ้าพระอุโบสถที่วัดมหาธาตุ ท่าพระจันทร์ ในวันพรุ่งนี้ เพราะงานจริงทางวัดจะจัดกันวันจันทร์ที่ 26 ม.ค นี้ค่ะ..อนุโมทนาบุญร่วมกันนะคะ..
[IMG] คุณเฮียปอฯ คะ แคทไปนอนก่อนแล้วนะคะ แคทง่วงนอนแล้วค่ะ ขอบคุณคุณเฮียปอฯ นะคะ ที่ทนฟังแคทบ่นค่ะ ^__^ ราตรีสวัสดิ์ค่ะ ^^
แคทดีขึ้นแล้วค่ะคุณเฮียปอฯ แคทร้องเพลงมาฝากค่ะ ^^ ติดคุณเฮียปอฯ ไว้นานแล้วค่ะ ทนฟังหน่อยนะคะ ^^ ฟังแล้วระวังจานอนไม่หลับนะคะ ^^ http://board.palungjit.com/usernote.php?do=viewuser&u=29367
คุณเฮียปอฯ ไม่เคยเครียดเลยเหรอคะ ^^" ดีจังเลยค่ะ แคทพยายามสวดมนต์นั่งสมาธิค่ะ ^^ สวดไม่ค่อยจะรู้เรื่องเลยค่ะ ^^"
ไม่เครียดเรื่องเดินทางหรอกเฮีย..ชินแล้ว.. ถ้าจะเครียดก็เป็นเรื่องงานมากกว่า..บางทีงานมีปัญหานะ..เราก็ไม่มีที่ปรึกษาค่ะ..
ใช่ค่ะ..ไปคนเดียวไม่สนุกหรอกเฮีย..เหงาจะตาย..ไม่มีเพื่อนเลยค่ะ.. ไปได้เต็มที่ 3 วันก็อยากกลับบ้านแล้วค่ะ..โดนใช้งานแต่ละที ไปเป็นอาทิตย์เลยอ่ะ..