[IMG] ของ หวาน กล้วยหอมทอดชีส & ไอศครีมวานิลลา กล้วยหอมกับชีสราดด้วยเหล้าอมาเร็ตโต ห่อด้วยแป้งฟิโล หน้าตาดูคล้ายปอเปี๊ยะ โรยหน้าด้วยไอซ์ซิ่ง ทานกับไอศครีมวานิลลา Swensen's ก้าบ
เชิญตามสบายนะคะ..ทำงานอย่างมีความสุข แล้วคืนนี้ค่อยคุยกันค่ะ เมื่อคืนเห็นมีเพื่อนแอบเรียกเจงกะคุณแอ๊ดว่า "เจ้าหญิงนิทรา" ชอบจังอ่ะ..โดน!!..
กินแล้วจ๊ะพี่บุษ ยังมะปิเทอมเลยค่ะ เหลือสอบอีกตัว แต่อาทิตย์นี้เรียน ทั้งเสาร์กะอาทิตย์เลย หัวฟูแน่ๆ สอบด้วย แค่คิดก็เหนื่อยแย้ววววววววว
ก็ดีกว่าทำงานที่ office ค่ะ..สมาธิดีกว่ากันเยอะเลย.. อาทิตย์นี้ทั้งอาทิตย์เหนื่อยเกือบทุกวัน เครียดมาก วันนี้เลยเปลี่ยนบรรยากาศดีกว่าอ่ะ..
ถ้าจะบอกว่า..วันนี้เจงนั่งทำงานอยู่ที่บ้าน จะมีใครดีใจกะเราหรือเปล่าน๊า.. เหนื่อย ๆ มาหลายวันแล้วค่ะ วันนี้แบตหมด เดินทางไม่ไหว เลยนั่งตอบ mail ที่บ้านดีกว่า..