ไม่รู้ดิ เหมือนเจอนะ พี่ปอหุ่นแบบไหนอ่ะ ท้วมๆเปล่า เหมือนอาเสี่ยตัวใหญ่ๆใช่เปล่า ฟ้าฝันมั่วแน่เลยอ่ะ อิอิ
ค่ะเฮียบุษก็ว่าจะลองทำตามดูเหมือนกันค่ะ เพราะในกระทู้มีรายละเอียดที่เป็นแรงบันดาลใจให้เจ้าของกระทู้เค้าลุกขึ้นมาปฏิวัติตัวเองค่ะ
ฮ่าๆๆๆ ฟ้าฝันว่าไปไหว้ท่านอย่างที่ฟ้าเคยไปอ่ะ ที่บ้านฟ้าไง แต่เหมือนเห็นท่านเดินจงกรมตรงรอบๆฐาน ฟ้ากราบท่านแล้วท่านหายไปเลย
เฮียกระทู้นี้ดีจังเลย ว่าจะเก็บไว้อ่านแล้วปฏิบัติตามอ่ะ เฮียอ่านดูนะคะ เพิ่งลดน้ำหนักไป 10 โล ไม่ได้มาขายยา สาบานได้
แสดงว่าอนาคตข้างหน้าหลังจากรุ่นพวกเราไปคงจะมีแต่คนขี้เหร่นะเฮีย ดูเดี๋ยวนี้สิ มีสารพัดที่จะผิดศีลกาเมอ่ะ เนาะ หุหุหุ
T_T ไม่น่าบอกเลยอ่ะ แหะๆ แต่ฟ้าจำไม่ได้แล้วอ่ะว่าวันนั้นเกิดอะไร ช่างมันน๊าคะพี่ปอ คราวหน้าจะเดินดีๆระวังมากๆจะได้หัวไม่แตก
^^" ไม่ได้เป็นอะไรสักหน่อยคะ ใช้พีดีเออยู่แต่กำลังจะทำธุรกรรมบางอย่างกับธนาคารเลยต้องใช้คอมอ่ะพี่ปอ ฟ้าแค่ล้มหัวแตกอ่ะ นิดเดียวเอง