ไปกรุงเทพฯคราวนี้สมปรารถนาที่ตั้งใจและที่ไม่ตั้งใจค่ะ 1. ได้ไปไหว้พระเกินเก้าวัด 2. ได้พบเพื่อนมีทั้งความสุขและสนุก 3. ได้ไปวัดอัมพวัน กราบหลวงพ่อจรัญ(โดยไม่คิดว่าจะไป)
เจอกันตั้งแต่ 11 โมง แยกย้ายกันตอนประมาณทุ่มครึ่งค่ะ.. หนุกดีค่ะ กิน + คุย + เล่น + ถ่ายรูป..^________^..
55555 ขอบคุณคะเฮีย มาช่วยเตือนสติดีจัง ละความโกรธ ที่จะเอาสินค้าที่สั่งจากโรงงานแล้วเขา ผลิตไม่ทันอะปล่าว เดือนนี้สนุกสนานจริง ๆ อากาศก็ร้อน ใจคนก็ร้อน เห็นว่าจันทร์ที่ 27 นี้จะร้อนมั่ก ๆ อีกวัน ทำไงดี ต้องไปอาบแดดอีกแล้ย
อนุโมทนาสาธุเจ้าค่ะ....ขอผลบุญจงรักษาเฮียและคนที่เฮียรัก ทุกสิ่งทุกอย่างมีเกิดมีดับแต่ระดับจิดใจที่ดีอย่าให้ดับไปจงเป็นผู้ชี้แนะนำเพื่อน ๆ ต่อไปนะค่ะ ขอส่งใจให้นะเฮีย
เอามาฝากจ้ะ ^^ หลวงปู่คงเคยให้คาถาผู้เขียนไว้ เกี่ยวกับการแก้อาการปวดเมื่อย ใครจะนำไปใช้ก็ได้ มีดังนี้ พุทธังหาย ธัมมังหาย สังฆังหาย นวดด้วย พระพุทธัง พระธัมมัง พระสังฆัง จะลุกขึ้น เดินนอนนั่ง ให้มีกำลังวังชา หายจากพยาธิโรคา จงมีแก่ข้า ประสิทธิเม
อนุโมทนาสาธุค่ะเฮียปอ ขอให้เฮียปอและครอบครัวมีความสุขและความเจริญทั้งในทางโลกยิ่งๆ ขึ้นไป และก็รวยๆๆๆ ยิ่งๆ ขึ้นไป สุขภาพแข็งแรงๆ ตลอดไปนะคะ^^