[IMG] เอาบทความมาฝากให้อ่านเล่น (รูปภาพอาจน่ากลัวไปนิดนึง...ทำใจก่อนเปิดนะคะ เดี๋ยวทานอาหารไม่ลง) การก้าวสู่ธรรมขั้นสูง ต้องเริ่มจากการตัดกามโลกีย์ ... เมื่อกามฉันทะเบาบาง ความโลภและความโกรธก็เบาบางลง ...
สาวไหนหนอ ... เยอะมากมาย ^^ นึกไม่ออก ก็เยอะมากจนจำไม่ได้หล่ะสิ... คุณเฮียปอฯ เคยสับสนบ้างหรือเปล่าว่าใครเป็นใครบ้าง...
เห็นเฮียเคยเจอน้องเค้าตามกระทู้เหมือนกันนึกว่าคุยกัน ไม่เป็นไรวันหลังน้องเค้าคงไปถล่มเฮียแหล่ะ ^______^
คุณพี่ปอขา ไม่ใช่ดิฉันหรอกเจ้าค่ะเพราะดิฉันไม่ใช่สาวเจ้านะเจ้าคะ สาวอื่นนะเจ้าคะที่บอกมากับดิฉัน... เลยมาบอกเล่าสู่กันฟังนะจ๊ะ... ก็คุณเฮียปอฯ คุยกับใครบ้างหล่ะ คงนึกไม่ออกสิท่า ไมบอกหรอก...อิ อิ...
พี่แอ๊ดลาพักร้อน ปิดบ้านพักผ่อน แต่เดี๋ยวก็กลับมาค่ะ เฮียคิดถึง..ก็ฝากข้อความได้ที่ user notes ที่บ้านพี่แอ๊ดนะคะ ส่วนเจงสบายดีค่ะ ช่วงนี้งานยุ๊ง ยุ่งอ่ะค่ะ..*___*..
สบายดีค่ะเฮีย เนี๊ยะน้องมิ๋งไปหลีเป๊ะมา ไม่บอกเฮียเหรอ ไม่งั้นเฮียคงได้รับรองน้องเค้าแล้วแหล่ะ ไปดูกระทู้ที่น้องเค้าโพสท์ไว้สิเฮีย ^______^