ไปอ่านที่ use note หรือ ยัง....คุณลูกไก่ เปิด VM ซิครับจะได้คุยถนัด หรือไม่ก็ เปิด PM ก็ยังดี คุณลูกไก่ จะทานมังสวิรัติ หรือ จะทานเจ แหละครับในวันพระ วันพระ จะทานอะไรก็ได้ครับ มันไม่มีผล
[หวัดดีค่ะเฮีย ขอเเวะมาถามนะค่ะเฮีย ใข่ไก่เป็นอาหารเจไหมค่ะ เพราะสงสัยมาตั้งนาน เเวะมาถามเฮียเเค่นี้ ค่ะ อิอิ
หวัดดีค่ะเฮีย ขอเเวะมาถามนะค่ะเฮีย ใข่ไก่เป็นอาหารเจไหมค่ะ เพราะสงสัยมาตั้งนาน เเวะมาถามเฮียเเค่นี้ ค่ะ อิอิ
เอาเพงเพราะๆ มาฝากแต่เศร้าโหน่ยนะ ไปแย้วจ้ะ ฝันดี [ame=http://www.youtube.com/watch?v=AX9yjri6Tt4&feature=player_embedded]YouTube - [MV] ฝุ่น - Bigass[/ame]
แรกๆๆ ตากะยาย มาสื่อได้ หลังๆๆ ไม่มาเลย ค่ะ ไม่รู้หนูทำอะไรผิดหรือเปล่า หนูจะลองตั้งจิตตามที่เฮียบอกนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ
ชื่อ เพี้ย ค่ะ ไม่รู้ความหมาย( เป็นความหมายในภาษาจีน ) แต่อาม่าบอกว่า ตั้งชื่อนี้จะช่วยให้เป็นคนใจเย็นลง หนูจะมีชื่อจีนด้วยนะค่ะเฮีย
พรุ่งนี้ทำบุญร้าน ครบรอบ 5 ปี หนู ถ้าระบุวันครบรอบร้านได้เมื่อไหร่ จะบอกเฮียนะคะเพราะมีกิจกรรม และ มีของที่ระลึกให้กับคนที่ร่วมงาน วันเกิดร้านด้วยนะค่ะ
สบายดีครับเฮีย ช่วงนี้งานเยอะอีกแล้วครับ จบ ปวส. ต่อวิศกรรมไฟฟ้าปี 1 งานเข้าเลยครับ หุหุ ไปสวดมนต์นั่งสมาธิก่อนนะครับ ^ ^