สวัสดีค่ะ คุณปอ เช่นกันนะค่ะขอให้คุณปอมีความสุขมากๆค่ะ พรุ่งนี้วันพระอุ้มขึ้นวัดค่ะ แล้วก็วันที่ 17-20 ไปบวชอีก 3 วันค่ะ ยังไงคงไม่ได้คุยกันหลายวันนะค่ะ แต่วันที่ 16 อุ้มอาจจะเข้ามาค่ะ คุณแม่ให้ไปบวชได้แค่ 3 วัน จริงๆขอไป 9 วันค่ะ
เปิด PM ซิครับ น้องฟ้า ... คุยหน้าบ้านพี่ปอ หรือครับ แล้วเป็นไงบ้างจ๊ะ ... เครียดอะไร ? ปิดหน้าบ้านยาวเลย
สวัสดีวันหยุดค่ะ ช่วงนี้เป็นอย่างไรบ้าง สบายดีมั้ยคะ ^_______^ ส่วนบัวสบายดีค่ะ ช่วงนี้เรียนหนักเลยไม่ค่อยได้คุยกับใครค่ะ ต้องขออภัยด้วยนะคะ ^^ ช่วงนี้ฝนตก รักษาสุขภาพด้วยนะคะ ^____________^ [IMG] [IMG]
อาป๊าอ่านนี่ยัง คิดว่าไง อัปปะ แปลว่าไม่ดีหยอ http://palungjit.org/threads/อาถรรพณ์-สุวรรณภูมิ-12-พญายักษ์-ส่งพลังร้าย.192329/
[IMG] ว้าๆๆๆ แย่...จัง ...... เดี๋ยวว่างงๆ จะลงไป เที่ยว สตูล มั่งนะคะ ^^ ปร๋าๆๆๆ ขา ปร๋า ปอ ขา 5555++