แหะ..แหะ...ก้ 2000 นี่อะ จะมีเก็บป่าวไม่รู้อะ ^___^ ถ้าเดือนละ 2000 ก้ต้องเก็บอย่างต่ำ 3 ปีนิ ต้องมี pocket money ไปอีกนะจ้ะ
สวัสดีวันพระค่ะ คุณปอ วันนี้อุ้มสมาทานศีล 8 อยู่กลับบ้านค่ะ ไม่ได้ขึ้นวัดนะค่ะ เลยมาบอกบุญให้ร่วมอนุโมทนา ขอแบ่งบุญให้คุณปอ เป็นคนแรกเลยค่ะ มาบอกบุญแล้วก็จะไปแล้วค่ะ ไม่อยากเล่นมากลัวศีลขาดค่ะ
สวัสดีวันพระครับ เฮียปอฯ อนุโมทนา สาธุในการรักษาศีล ๘ ด้วยอย่างสูงครับ ขอความสุขความเจริญ จงมีแค่เฮียปอฯ ครับ