ขอความช่วยเหลือจาก หมอดู ครูอาจารย์ทุกท่าน

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย sinfadza, 15 สิงหาคม 2011.

1. sinfadza

sinfadza Active Member

16 พฤษภาคม 2011
    คือเนื่องในโอกาสปีหน้าตัวกระผมเองต้องทำการจับใบดำ-ใบแดง จึงอยากจะให้ท่านผู้มีจิตเมตตาทำกาารตรวจดวงให้หน่อยครับจะเป้นพระคุณอย่างมากเลยครับ

ชื่อ สุรวุฒิ สินฝาด เกิด พฤหัสที่ 5 ธันวาคม 2534 เวลา 10.34 ปีมะแม

อยากทราบแค่ว่าจะจับได้ใบดำใบแดงหรือไม่คับ

ขอบพระคุณท่านที่เข้ามาตอบทุกคนเลยนะครับ

2. aorsuay

aorsuay เป็นที่รู้จักกันดี

พี่ว่า มันก็น่าจะได้ซักใบอะนะ
    ถ้าถามว่า จะได้ใบดำ ใบแดงหรือไม่ พี่ไม่ใช่หมอดู บอกได้เลยว่า ได้แน่นอน
    ก็มันมีอยู่ 2 สีแค่นี้เอง
    แล้วน้องจะอยากได้สีอะไรละคะ