ขอความรู้และประสบการณ์ "ปลัดขิกไม้ผูกคอตาย" หลวงพ่อตัด

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย บอยโคราช, 27 กันยายน 2009.

1. บอยโคราช

บอยโคราช เป็นที่รู้จักกันดี

แบบว่าผมเพิ่งได้ ปลัดขิกไม้ผูกคอตาย หลวงพ่อตัด ไม้ข่อยนายไสว อยากทราบวิธีบูชาและประสบการณ์ทุกท่านครับ ขอบคุณมากครับ

2. BlueBlur

BlueBlur เป็นที่รู้จักกันดี

26 มิถุนายน 2008
    คาถาบูชา ปลัดขิกไม้ผูกคอตาย หลวงพ่อตัด วัดชายนา

" โอมละลวบ มหาละลวย ๓๒ ตวย มาแห่ห้อมล้อมหิ
    ข้าวของขายดีแหกหิ กลับบ้าน หิตัง หิตัง ปิยัง มะมะ "
    ( ให้เปลี่ยนตรงตัว ต เป็น ค สระ อิ เป็น สระอี นะครับ)

ว่าแล้วใช้ปลัดขิก จิ้ม ๆ ของที่จะขาย
    ถ้าใช้ทางเสน่ห์-เมตตามหานิยม ก็อธิษฐานเอาครับ

3. ซักวันจะคิดออก

ซักวันจะคิดออก เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007
    แค่พกก็ดีแล้วครับ คาถาถ้าจำไม่ได้ ก็ไม่ต้องหรอกครับ

จะขอแบบกุมารก็ได้นะครับ

วิธีแก้บนก็ทำบุญให้ลุงไสวแกครับ

ขออนุญาตฝากไว้ด้วยนะครับ

เสื้อยันต์เพชรพญาธร

เสื้อยันต์เพชรพญาธร รายได้เข้ากองทุนพระครูสารธรรมนิเทศ วัดชายนาครับ<!-- google_ad_section_end -->

4. ขันติ19

ขันติ19 เป็นที่รู้จักกันดี

23 สิงหาคม 2009
    ของผมมีเเต่ปลัดขิกไม้พยุงกับไม้ขนุน เเต่หลวงพ่อท่านจารให้กับมือ

กราบนมัสการหลวงพ่อครับ