ขอความอนุเคราะห์ พี่ๆทุกท่านช่วยผมกรอกแบบสอบถามเพี่อทำวิชาจบปริญญาโทครับ

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย คนต่างแดน, 26 มกราคม 2013.

1. คนต่างแดน

คนต่างแดน สมาชิก

เรียน พี่ๆทุกท่านครับ

เนื่องด้วย ผมได้ทำงานวิจัย เพื่อเป็นวิชาจบในระดับปริญญาโทครับ จึงเลือกทำหัวข้อที่ผมชอบ คือ เรื่องเกี่ยวกับพระเครื่องครับ ซึ่งในปัจจุบันผมเล็งเห็นว่า พฤติกรรมการซื้อขายสินค้าต่างๆในโลก Online เป็นที่นิยมอย่างกว้างขวาง และแพร่หลายไปถึงการเช่าพระเครื่องในประเทศไทย

ผมจึงทำการวิจัยเก็บข้อมูลปัจจัยส่วนประสมทางการตลาดบริการ ที่มีอิทธิพลต่อพฤติกรรมการตัดสินใจเช่าพระเครื่องออนไลน์ของผู้บริโภค ในเขตกรุงเทพมหานคร เพื่อเป็นส่วนหนึ่งของการศึกษา ในหลักสูตรบริหารธุรกิจครับ

https://docs.google.com/spreadsheet/viewform?fromEmail=true&formkey=dDlIRU1iNWo1aDZ2QzYyTkRJVmtXTlE6MQ

หมายเหตุ ข้อมูลทั้งหมดจะนำไปเพื่อการศึกษาเท่านั้นครับ

ขอขอบคุณพี่ๆทุกท่านเป็นอย่างยิ่งที่เมตตาช่วยผมในการตอบแบบสอบถามมา ณ โอกาสนี้
    ขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ

:cool::cool::cool:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 มกราคม 2013
  2. คนต่างแดน

ผมต้องสุ่มตัวอย่าง 400 คน
    ผมรบกวนด้วยนะครับ

3. คนต่างแดน

ขณะนี้ ได้ข้อมูล 34 ข้อมูล

ต้องการอีก 366 ข้อมูลครับ

:cool::cool::cool: