ขอความอนุเคราะห์ รับ CD ธรรมะ กับสมาชิกผู้ใจบุญทุกท่าน เปิดที่สถานีวิทยุ

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย Karaphop, 27 เมษายน 2011.

1. Karaphop

Karaphop สมาชิกใหม่

17 ธันวาคม 2010
    ขอเจริญพร

ท่านสมาชิก ทุกท่าน อาตมาพระมหากรภพ กตปุญฺโญ วัดศรีโคมคำ ต.เวียง อ.เมือง จ.พะเยา ได้รับมอบหมายจากพระเดชพระคุณหลวงปู่พระอุบาลีคุณูปมาจารย์ เจ้าอาวาส ให้เป็นผู้ดูแลและควบคุม การออกอากาศทางสถานีวิทยุวัดพระเจ้าตนหลวง (วัดศรีโคมคำ) เพื่อเผยแผ่ธรรมะ อย่างเดียว ซึ่งได้เปิดสถานีมา ได้ ๒ อาทิตย์แล้ว

จึงอยากขอความอนุเคราะห์จากสมาชิกผู้ใจบุญ ตั้งใจเผยแผ่หลักคำสอนของพระพุทธเจ้าให้กว้างขวาง และเป็นการสร้างทานบารมีและปัญญาบารมีควบคู่กันไปด้วย ได้จัดส่ง ซีดีธรรมะ ที่ท่านอยากจะทำการเผยแผ่ ได้ทุกครูบาอาจารย์ เพราะได้ออกอากาศโดยไม่มีเพลงและโฆษณาคั่น

จัดส่งมาได้ที่
    สถานีวิทยุเสียงจากวัดพระเจ้าตนหลวง
    วัดศรีโคมคำ ต.เวียง
    อ.เมือง จ.พะเยา
    56000

หรือติดต่อโดยตรงที่อาตมา
    พระมหากรภพ กตปุญฺโญ
    080-671-4494

2. ped2011

ped2011 เป็นที่รู้จักกันดี

นมัสการพระคุณเจ้า
    ..เบื้องต้นกระผมจะขอจัดส่ง CD MP 3 ไปถวายแด่พระคุณเจ้าเป็นจำนวนประมาณ 10 กว่าแผ่นครับ.
    กราบนมัสการครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 เมษายน 2011
  3. วิญญาณนิพพาน

วิญญาณนิพพาน ทีมงานอาสาฯ ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

กระทู้เรื่องเด่น:
    51
    นมัสการครับหลวงพี่ มหากรภพ link ข้างล่างที่ผมให้มานี้มีธรรมะให้ download ไปฟังได้ครับ เผื่อหลวงพี่สนใจ ก็เข้าไป download เเล้วเปิดออกอากาศได้ครับ อนุโมทนาครับ

รวมเสียงธรรมเทศนามากมาย ฟังธรรม เสียงธรรม เพลงธรรมะ นิทานธรรมะ