ขอรับบริจาคครับ

ในห้อง 'งานบุญอื่นๆ' ตั้งกระทู้โดย kitti66, 6 ธันวาคม 2009.

1. kitti66

kitti66 เป็นที่รู้จักกันดี

เนื่องจากผมและครอบครัวจะเดินทางไปทำบุญช่วงปีใหม ที่ภาคเหนือ
    ไปกันประมาณ 15 คน ไปประมาณ 5 วัน ตั้งใจจะไปทำบุญให้ได้มากวัดที่สุด เลยจึงอยากขอรับบริจาค ซีดี ธรรมะ และหนังสือธรรมะ เพื่อที่จะนำไปแจกในระหว่างที่ทำบุญจะได้เป็นการช่วยกันเผยแผ่ ธรรมะของ พ่อแม่ครูบาอาจารย์ โดยคณะของเราไม่ได้กำหนดว่าจะไปทำที่ใหน เจอวัดที่สะดวกเราก็เขาไปทำวัดนั้นเลย เลยคิดว่าถ้ามีซีดี ธรรมะ และหนังสือธรรมะ ติดไปก็จะได้เป็นการทำบุญด้วย ขอเชิญผู้มีจิตศรัทธา บริจาคมาได้ที่

คุณ สานิตย์ วงษ์ธัญญการ 29/27 ซ.วัดแป้นทอง
    แขวงคลองสามวาตะวันตก เขตคลองสามวา
    กรุงเทพ 10510 0845496947
    ขออนุโมทนาบุญล่วงหน้าครับ

2. kitti66

kitti66 เป็นที่รู้จักกันดี

ผมจะเดินทางไปวันที่ 25 26 ครับ แล้วจะไปเริ่มทำบุญ กันที่ จ.สุโขทัยครับ ใครที่พอจะมีหนังสือ ธรรมะ ซีดีธรรมะ เชิญเลยนะครับ
    ทำบุญปีใหม่ด้วยกัน