ขอรับบริจาคเหรียญหลวงปู่ดู่ครับรุ่นใดแบบใดก็ได้ครับ

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย เศรษฐาพล, 29 กันยายน 2010.

1. เศรษฐาพล

เศรษฐาพล เป็นที่รู้จักกันดี

14 สิงหาคม 2010
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    เห็นภาพท่านครั้งแรกถูกชะตากับท่านมากครับ ต้องการเก็บไว้บูชาห้อยคอจะได้ครบ 3 องค์พอดีครับ คนรู้จักบอกว่าเหรียญท่านราคาสูงมากผมว่าบ้างท่านอาจจะมี มากหรือรุ่นใหม่ๆ ที่พอจะแบ่งได้ครับ ขอบคุณครับ

เศรษฐาพล แย้มโพธิ์ใช้ 281/85 ม.3 ต.ดอนแก้ว อ.แม่ริม จ.เชียงใหม่ 50180

ขอบคุณมากครับ