ขอสมัครเป็นผู้ช่วยคอยประสานงานครับ

ในห้อง 'ภัยพิบัติและการเตรียมการ' ตั้งกระทู้โดย มิสเตอร์ปาแมน, 1 สิงหาคม 2008.

1. มิสเตอร์ปาแมน

มิสเตอร์ปาแมน สมาชิกใหม่

31 กรกฎาคม 2008
    หากท่านต้องการความช่วยเหลือใดๆเท่าที่คนๆหนึ่งพอจะทำได้ ผมยินดีขอสมัคครเป็นอาสาสมัครช่วยคอยประสานงานเบื้องหลัง สามารถติดต่อผมได้ทาง pm ครับ

2. ปาฏิหาริย์

ปาฏิหาริย์ เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาในเจตนาดีครับ คุณปาแมน
    ...
    หลายกระทู้ ในบอร์ดนี้ ต้องการผู้ช่วยเหลืออยู่
    ลองเข้าไปไล่อ่านเรื่อยเรื่อยดูนะครับ
    ถ้าพบว่า ถนัดประสานงาน ประเภทไหน
    อาจจะเสนอตัวเข้าไปช่วยที่ คน หรือ
    กลุ่มคนต้นกระทู้ได้ครับ
    ยกตัวอย่างเช่นกระทู้นี้

http://palungjit.org/showthread.php?t=139456&page=5

3. Komodo

Komodo หัวหน้าศูนย์ประชาสัมพันธ์ ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

กระทู้เรื่องเด่น:
    145
    ช่วยกดปุ่มแจ้งลบสำหรับโพสต์ที่เห็นว่าไม่เหมาะสม พร้อมแจ้งเหตุผลมาให้ทีมงานทราบจะอนุโมทนามากๆครับ

4. kananun

kananun เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤษภาคม 2006
    ขอขอบคุณมากครับ

มีอีกงานที่มีความสำคัญครับ

คือการช่วยรวบรวมเนื้อหาให้เป็นหมวดหมู่ครับ จะได้ง่ายต่อการศึกษา และสืบค้นครับ

เพื่อนท่านอื่นอยากช่วยในงานต่างๆแบบคุณปาแมนก็ขอเชิญได้เลยครับ

ทุกๆคนที่ช่วยงานกันก็ล้วนแต่เป็นอาสาสมัครที่ช่วยกันด้วยน้ำใจครับ