ขอแนะนำลิงค์สมัคร Invite WebBit thailandtorrent

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย saroj_moonluck, 7 เมษายน 2011.

1. saroj_moonluck

saroj_moonluck สมาชิกใหม่

3 กุมภาพันธ์ 2008
    [FONT=&quot]ขอแนะนำลิงค์สมัคร [/FONT][FONT=&quot]Invite WebBit thailandtorrent ซึ่งเป็นเวปบิตขนาดใหญ่ ติดอันดับ 1 ใน 5 ของเวปบิตในประเทศไทยที่มีทุกสิ่งอย่าง แบบหลากหลายให้เลือกDownload ฟรี ครับ อย่างเช่น [ภาพยนตร์ DVD/ISO Hi-Def XviD/DivX Vcd ภาพยนตร์ Series Thai Asia Usa เพลงไทย เพลงสากล ศาสนา ธรรมะ หนังสือ สื่อการสอน MV สารคดี Game Software และอื่นอีกมากมาย ฯลฯ] โดยมีไฟล์ให้เลือกโหลดประมาณ 158402 ไฟล์นะครับ[/FONT]
    [FONT=&quot] ช่วงนี้สมัครได้ไม่อั้นครับ [/FONT][FONT=&quot](ผู้สมัครต้องมี facebook ในการสมัครเพื่อป้องกันการสมัคร ID ซ้ำ)[/FONT]
    [FONT=&quot]เข้ามาตามลิงค์นี้นะครับ[/FONT]

[FONT=&quot]http://www.thailandtorrent.net/login.php?invitationcode=536770eb28e7cd6c1a3b8f10ab596432[/FONT]

[FONT=&quot]Code นี้สามารถใช้สมัครสมาชิกได้ไม่จำกัดจำนวนครั้ง[/FONT]
    [FONT=&quot]สมัครฟรีครับ..[/FONT]

[FONT=&quot] ขอให้มีความสุขในการโหลดนะครับ[/FONT]
    [FONT=&quot]รีบหน่อยนะครับเดี๋ยวจะปิดรับสมัคร[/FONT]
    (เลือกโหลด เลือกที่จะรับแต่สิ่งที่ดีงามนะครับ):cool:

2. saroj_moonluck

saroj_moonluck สมาชิกใหม่

3 กุมภาพันธ์ 2008
    แนะนำให้เปิดด้วย Firefox หรือ Google Chrome นะครับ

แนะนำให้เปิดด้วย Firefox หรือ Google Chrome นะครับ IE รู้สึกว่าจะมีปัญหาสมัครได้บ้างไม่ได้บ้างครับ