ช่วยด้วยค่ะ ทุกข์ใจมากเลย

ในห้อง 'อภิญญา - สมาธิ' ตั้งกระทู้โดย pandablahblah, 12 มกราคม 2012.

1. pandablahblah

pandablahblah Active Member

คือ แฮปปี้มาขอความช่วยเหลือค่ะ ไม่ทราบว่า มีผู้ใดเคยได้ยิน เคยไป หรือรู้จัก สำนักแม่ชีกานต์ญาดา ที่จังหวัด ตากบ้างไหมคะ คือแฮปปี้ก็ไม่แน่ใจว่าเขียนอย่างไร แต่แฮปปี้ทุกข์ใจมากๆ อยากจะไปหาพี่สาวที่จากกันเมื่อนานแล้ว เขาอยู่ที่นั่นค่ะ ถ้าหากใครทราบ ขอความกรุณา PM มาหาแฮปปี้ได้ไหมคะ เนื่องจากไม่ได้เข้าบ่อยๆ เลยกลัวกระทู้จะหายไป และช่วยบอกที่อยู่ และวิธีการไปด้วยได้ไหมคะ นี่คือความหสังสุดท้ายของแฮปปี้จริงค่ะ อนุโมทนาสาธุล่วงหน้าเลยนะคะ :'(

2. แจ๊กซ์69

แจ๊กซ์69 ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

โทรไป 1113 ขอเบอร์ สำนักแม่ชีกานต์ญาดา จ.ตาก แล้วโทรไปถามดูว่าพี่คุณอยู่นั่นไหมอะไรยังไงหงุงหงิงๆๆๆฯลฯ.................................จบ

3. ศักยิ์กมล

ศักยิ์กมล เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤศจิกายน 2007
    ขอเป็นกำลังใจให้เจอกันไว ๆ นะครับ

4. MayBuddhaBlessYou

MayBuddhaBlessYou เป็นที่รู้จักกันดี

ชื่อสำนักถูกต้องไหมค่ะ หรือไม่ลองโทรไปสอบถามที่นี่ค่ะ สำนักงานพระพุทธศาสนา จังหวัดตากค่ะ ติดต่อคุณสมศักดิ์ สะมะโน( นักวิชาการศาสนาชำนาญการ ) ๐๕๕-๕๔๑๒๓๔ หรือที่ website

สำนักงานพระพุทธศาสนาจังหวัดตาก

พีช่วยได้เท่านี้ค่ะ ขอให้หาเจอไวๆ นะค่ะ

5. pandablahblah

pandablahblah Active Member

ขออนุโมทนาสาธุสำหรับกำลงใจและขอมูลที่เป็นประโยชน์ ดดยเฉพาะของคุณ MayBuddhaBlessYou นะคะ มีประโยชน์มากๆเลยค่ะ แฮปปี้จะรีบลองติดต่อนะคะ ขอบพระคุณทุกท่านจริงๆค่ะ