ช่วยด้วยได้ไหมครับ

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย nikawa, 16 กรกฎาคม 2010.

1. nikawa

nikawa สมาชิกใหม่

16 มิถุนายน 2009
    ผมพยายามติดต่อน้องมาหลายครั้งแล้วแต่ก่ะเงียบหายทุกทีเลย
    ผมนี้มันดวงซวยแบบนี้เสมอเลยคิดหวังสิ่งใดก้มักจะมีผลที่ออก
    มาตรงกันข้ามตลอดขอร้องล่ะครับท่าบุญวาสนาผมมีจริงก็คึงได้รับ
    ข่าวดีจากพี่และน้องนะครับ

2. แสงอุ่น

แสงอุ่น เป็นที่รู้จักกันดี

อะไรล่ะพ่อคุณ ยังไงล่ะเนี๊ย

3. meephoo

meephoo เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2008
    งง ยิ่งกว่า งง รายละเอียดบ่มีตี้หล่า

4. emaN resU

emaN resU เป็นที่รู้จักกันดี

12 ธันวาคม 2009
    <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->nikawa<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_3549929", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

ช่วยด้วยได้ไหมครับ<!-- google_ad_section_end --><HR style="BACKGROUND-COLOR: #ffffff; COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- google_ad_section_start -->ผมพยายามติดต่อน้องมาหลายครั้งแล้วแต่ก่ะเงียบหายทุกทีเลย
    ผมนี้มันดวงซวยแบบนี้เสมอเลยคิดหวังสิ่งใดก้มักจะมีผลที่ออก
    มาตรงกันข้ามตลอดขอร้องล่ะครับท่าบุญวาสนาผมมีจริงก็คึงได้รับ
    ข่าวดีจากพี่และน้องนะครับ

อ้าววววว... อยู่นี่เองเหรอครับพี่
    ผมก็รอพี่ติดต่อมาหาผมตั้งนาน คิดถึงมากลยครับ
    ผมสบายดีครับ
    แล้วพี่เป็นยังไงบ้างครับ... บายดีม๊ายคับพี่น้อง

ยังไงก็ดีใจครับที่วันนี้ได้เจอกันอีกครั้งครับพี่
    ยังไงก็ดูแลสุขภาพด้วยนะครับ

ทักทายกันได้ครับ... ผมก็เกรียนอยู่แถวๆนี้อ่ะครับพี่

ไชโย

5. บูชาพุทธ

บูชาพุทธ เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤษภาคม 2010
    เอ่อ................. จะให้ช่วยยังไงล่ะคะเนี่ย ถ้าไงช่วยอธิบายให้เข้าใจก่อนได้ไหมคะ

6. th258258

th258258 เป็นที่รู้จักกันดี

ข้าพเจ้าขอให้คุณเจอน้องไวๆนะ ถึงไม่ได้ข้อมูลผมก็สามารถช่วยได้งั้นคือ

ใช้บุญให้เท่าเทียม โดยผมจะอฐิฐานขอให้เพื่อนร่วมโลกที่พรัดพรากกันได้เจอกันอีกครั้ง

เทพสังหรณ์