ทำไงถึงตั้งกระทู้ในห้องตลาดพระเครื่องได้ครับ

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย monkeyswilf, 5 มิถุนายน 2012.

1. monkeyswilf

monkeyswilf เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤษภาคม 2012
    ทำไงถึงตั้งกระทู้ในห้องตลาดพระเครื่องได้ครับ เวลาเข้าไปเว็บชอบเปลี่ยนเป็นภาษาอังกฤษ แล้วจะลงประกาศบ้างต้องทำไงครับหาiconไม่เจอครับ
    ขอบคุณครับ:cool:

2. Amata_club

Amata_club เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

20 พฤษภาคม 2009
    คลิ๊กตามรูป แล้วเข้าไปอ่านรายละเอียดครับ หากต้องการตั้งกระทู้ให้บูชาในห้องตลาดพระเครื่อง

ไฟล์ที่แนบมา: