ปุ่มอนุโมทนาหายค่ะ

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย โยมฝน, 24 ธันวาคม 2010.

1. โยมฝน

โยมฝน เป็นที่รู้จักกันดี

19 มิถุนายน 2008
    ปุ่มอนุโมทนาในกระทู้ในห้อง : พระพุทธรูป - วิหารทาน - สิ่งก่อสร้าง หายค่ะ จะแก้ไขได้ยังไงคะ

2. ตันติปาละ

ตันติปาละ เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2005
    หายทุกห้องครับ ตอนนี้แจกต่อกไม่ได้เลยกระทู้แจกพระใส เพราะเวลาจ่าหน้าซองแล้วผมจะกดอนุโมทนา ตอนนี้ไม่รู้ว่ากดถึงใหน ยังไงแก้ได้ก็แก้ด้วยนะครับ ถ้าแก้ไม่ได้จะหาวิธีแจกใหม่ครับ

3. Komodo

Komodo หัวหน้าศูนย์ประชาสัมพันธ์ ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

กระทู้เรื่องเด่น:
    145
    ปุ่มอนุโมทนาหายไป เนื่องจากตอนนี้ Server เว็บพลังจิตโหลดมากครับ (ใกล้ล่ม)
    เนื่องจากมีผู้ใช้บริการเป็นจำนวนมาก ดังนั้นจึงต้องปิดฟังก์ชั่นบางอย่างชั่วคราว
    อาทิ ปุ่มอนุโมทนา เพราะระบบนี้เชื่อมโยงกับ Data Base ตลอดเวลา จึงต้องปิดไว้
    เพื่อให้การเข้าเว็บง่ายขึ้น และรองรับคนได้มากขึ้น โดยจะเปิดฟังก์ชั่นในเวลาที่มีคนเข้าเว็บไม่มากครับ

ตอนนี้เว็บรอซื้อ Server ตัวใหม่อยู่ครับ

โมทนา

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 ธันวาคม 2010