**** ปุ่ม อนุโมทนา หายไปครับผม ****

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย คีตา, 16 กุมภาพันธ์ 2011.

1. คีตา

คีตา เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤศจิกายน 2005
    เรียนเจ้าหน้าที่ ที่เคารพทุกท่านครับ

คืออยากทราบสาเหตุที่ปุ่มกดอนุโมทนาหายไปครับ

คืออาจเป็นคำถามเห็นแก่ตัวนิดนึง เพราะ ผม ส่งภาพพระพุทธองค์แจกฟรี แต่ผมไม่ทราบว่าส่งถึงท่านใดแล้ว เพราะส่งให้ท่านใดก็กดปุ่มน่ะครับผม ..แต่...พอปุ่มหายไปเลย ไม่รู้จะส่งอย่างไร

ขอบพระคุณล่วงหน้า
    และ
    ขออนุโมทนากับการงานของท่านด้วยนะครับ
    คีตา

2. ทีมผู้ดูแลเว็บบอร์ด

ทีมผู้ดูแลเว็บบอร์ด Super Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

กระทู้เรื่องเด่น:
    1