รบกวนทำนายฝันให้หน่อยครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย evilgapza, 18 มีนาคม 2014.

1. evilgapza

evilgapza Active Member

รบกวนด้วยครับ ฝันวันนี้ตอนเช้า ฝันว่า
    ผมไปโรงพยาบาลแห่งหนึ่งซึ่งเป็นโรงพยาบาลโรคเอดส์ ไปเพื่อไปหาหมอคนหนึ่งเป็นหมอผู้หญิงในขณะที่ผมกำลังไปหาเธอนั้นผมก็เจอหมอผู้ชายให้หมอผู้ชายพาไปหา หมอผู้ชายก็ตกลงที่จะพาไปแต่ท่าทีของหมอผู้ชายดูรีบมากๆ ในระหว่างทางที่เดินขึ้นบรรไดไป ก็เห็นคนป่วยที่เป็นโรคเอดส์ตัวผอมแห้ง มองมาที่ผมแล้วผมก็มองแล้วรีบเดินตามหมอไป แต่ยังไมีทันรู้เรื่องอะไรแฟนโทรมาก่อน โรงพยาบาลที่ว่านี้เป็นเหมือนโรงพยาบาลเก่าๆในสมัยก่อนพวกช่วงสงครามโลกครั้งที่2เห็นจะได้ รบกวนทำนายฝันให้หน่อยครับ ขอบคุณครับ

2. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    สงสัยจะเป็นเหตุการณ์ในอนาคต รอดูไปก่อนแล้วกัน