รบกวนผู้รู้ดูลายมือให้ผมหน่อยครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย ปัจเจกพุทธะ, 16 กุมภาพันธ์ 2015.

1. ปัจเจกพุทธะ

ปัจเจกพุทธะ เป็นที่รู้จักกันดี

28 พฤษภาคม 2008
    ผมคิดไปเองไหมครับว่าผมเกิดมามีอุปสรรคไปซะทุกอย่าง ชาตินี้ทำอย่างไรก็ไม่ร่ำรวยสะดวกสบาย อย่างดีก็แค่ไม่ลำบากมากเท่านั้น ท่านผู้รู้มีความเห็นว่าอย่างไรครับ ขอบคุณสำหรับคำตอบครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

2. นทีบุญ

นทีบุญ เป็นที่รู้จักกันดี

23 กรกฎาคม 2009
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ดูลายมือไม่เป็นด้วยสิ... แต่เข้ามาให้กำลังใจค่ะ เราก็ลำบากเหมือนกัน ชีวิตมีแต่อุปสรรค เยอะแยะไปหมด แต่มีพระรัตนตรัยเป็นที่พึ่ง จิตใจก็แข็งแกร่งขึ้นค่ะ

เป็นกำลังใจให้ค่ะ

3. โมทนาman

โมทนาman เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤศจิกายน 2007
    ไปทำงานต่างแดนถึงจะดี