+++รวมประสบการณ์ "นางกวักหลวงพ่อปลอด"+++

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย บอยโคราช, 11 มีนาคม 2013.

1. บอยโคราช

บอยโคราช เป็นที่รู้จักกันดี

ได้ยินได้ฟังกันมานานนน.. หลายปีแล้ว..

หลายท่าน (ทั้งเซียนทั้งไม่เซียน) เล่าขานกันมา (กึ่งๆ เฉพาะกลุ่ม)..

ทำไม วัตถุมงคลชิ้นเล็กๆ (เท่าปลายก้อย) ชิ้นนี้ถึงถูกเล่าขานกันไม่รู้จบ ในเรื่องเป็นพระที่ใช้ได้ผล "จริงและเร็ว"..

ทำไมเซียนเล็กเซียนใหญ่ถึงตามเก็บกันเีงียบ ไม่่ค่อยบอกใคร..

ทำไมหลายคนพลิกชะตาชีวิตได้หน้ามือเป็นหลังมือ..

สำหรับผม ขอบอกคำเดียวว่า "ตั้งแต่เกิดมาไม่เคยเห็นวัตถุมงคลชิ้นไหนที่ได้ผลแรง เร็ว และชัดเจน และไม่เคยพลาดเลยสักครั้ง" (จะว่าเว่อร์ก็ยอมครับ)

ขอบคุณครับ ร่วมแบ่งปันประสบการณ์กันนะครับ

2. มงคลนาม

มงคลนาม เป็นที่รู้จักกันดี

1 กุมภาพันธ์ 2013
    ขอฟังประสปการณ์ครับ

3. lek_devils

lek_devils เป็นที่รู้จักกันดี

ดูไม่เป็นไม่กล้าเช่าครับ อยากลองเหมือนกันเผื่อจะรวย