วัตถุมงคล สมเด็จวัดระฆังรุ่น214ปีชาตกาล2545พระเกจิทั่วประเทศปลุกเศก108รูป หลวงปู่หมุน ฐิตสีโลร่วมปลุกเศกครับ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย เทวบดี, 1 มีนาคม 2016.

1. เทวบดี

เทวบดี สมาชิกใหม่

19 กรกฎาคม 2015
    • วัตถุมงคล สมเด็จวัดระฆัง รุ่น214ปีชาตกาล 2545 สุดยอดพิธีปลุกเสก สุดยอดมวลสาร พระเกจิทั่วประเทศปลุกเศก108รูป หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล ร่วมปลุกเศกครับ
    • พิธีพุทธาภิเษก ณ พระอุโบสถ วัดระฆังโฆษิตาราม เมื่อวันที่ 17 เมษายน 2545 ซึ่งตรงกับวันครบรอบ 214 ปีเกิดชาตกาลของสมเด็จพระพุฒาจารย์(โต พรหมรังสี) พระเกจิปลุกเศก 108รูป ผลัดเปลี่ยนปลุกเศกอย่างเข้มขลัง
    • ครับ วัตถุมงคลล้ำค่าหน้าสะสมครับ

ข้อมูลรูปถ่ายใบโบว์ชัวร์เก่า จากวัดระฆัง พิธีปลุกเศกแลวะข้อมูลวัตถุมงคลแต่ละรุ่นครับ และใบฏีกานิมนตืพระเกจิ 108รูป ครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

2. เทวบดี

สมเด็จวัดระฆัง 214ปีชาตกาล เนื้อแตกลายงาหายาก พร้อมตลับเงินแท้

สมเด็จวัดระฆัง 214ปีชาตกาล เนื้อแตกลายงาหายาก พร้อมตลับเงินแท้
    องค์นี้ พิมพ์นิยม เกศทะลุซุ้ม เนื้อแตกลายงา หายากครับ
    พร้อมตลับเงินแท้อย่างดี
    องค์นี้ให้บูชา 2,100 บาท พร้อมตลับเงินครับ

3. เทวบดี

สมเด็จวัดระฆัง 214ปีชาตกาล พิมพ์นิยมเกศทะลุซุ้ม

สมเด็จวัดระฆัง 214ปีชาตกาล2545 วัตถุมงคล สมเด็จวัดระฆัง รุ่น214ปีชาตกาล 2545 สุดยอดพิธีปลุกเสก สุดยอดมวลสาร พระเกจิทั่วประเทศปลุกเศก108รูป หลวงปู่หมุน ฐิตสีโล ร่วมปลุกเศกครับ
    พิธีพุทธาภิเษก ณ พระอุโบสถ วัดระฆังโฆษิตาราม เมื่อวันที่ 17 เมษายน 2545 ซึ่งตรงกับวันครบรอบ 214 ปีเกิดชาตกาลของสมเด็จพระพุฒาจารย์(โต พรหมรังสี) พระเกจิปลุกเศก 108รูป ผลัดเปลี่ยนปลุกเศกอย่างเข้มขลัง
    ครับ วัตถุมงคลล้ำค่าหน้าสะสมครับ

องค์นี้ พิมพ์นิยมเกศทะลุซุ้ม สภาพสวยๆ
    ไม่แตกไม่ราน
    มึกล่องเดิมๆครับ 15องค์ ให้บูชาองค์ละ 250บาท ส่งลงทะเบียน20บาท EMS 50บาทครับ
    ท่านใดอยากได้ไว้บูชา ลงชื่อจองได้เลยครับ หรือ inboxแจ้ง หรือโทร ,Line
    ตามข้อมูลรูปที่อัพช่องทางการติดต่อได้เลยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 มีนาคม 2016
  4. เทวบดี

รายละเอียดการเช่าวัตถุมงคลครับ

รายละเอียดการเช่าวัตถุมงคลครับ

5. เทวบดี

6. เทวบดี

.