วัตถุมงคล แบ่งบูชาราคาเบาๆครับ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย thananut, 31 กรกฎาคม 2014.

1. thananut

thananut เป็นที่รู้จักกันดี

27 กรกฎาคม 2012
    พระทุกองค์รับประกันแท้ 100% ยินดีรับคืนเต็มจำนวน แต่พระต้องอยู่ในสภาพเดิม ไม่ชำรุด เสียหาย (โดยช่วยค่าจัดส่ง 50 บาท)
    กรุณาโอนเงินภายใน 5 วัน หลังการจองนะครับ ถ้าเกินถือว่าสละสิทธิ์นะครับ (อย่าจองเล่นๆนะครับ ผู้อื่นจะเสียสิทธิ์นะครับ)

ค่าจัดส่งพัสดุ 50 บาทครับ (EMS)

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 พฤษภาคม 2015
  2. thananut

หลวงปู่ดู่ รุ่น "มีข้าไม่มีจน" หลวงตาม้า วัดถ้าเมืองนะ จ.เชียงใหม่
    หลวงปู่ดู่นั่งอุ้มบาตร (ลอยองค์) สูง 2 ซม. ด้านใต้บรรจุมวลสาร "ผงจักรพรรดิ" เอกลักษณ์ของรุ่นนี้คือ บนบาตร จะมีข้าวก้นบาตรของหลวงปู่ดู่วางอยู่ครับ
    ให้บูชา 650 บาท ครับ ปิดรายการ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 สิงหาคม 2014
  3. thananut

พระกริ่่งโปร่งฟ้าเนื้อผง วัดถ้ำเมืองนะ แถมกล่องใส่ให้+ใบสวดพระคาถามหาจักรพรรดิ
    ให้บูชา 250 บาท ครับ
    ปิดรายการ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 สิงหาคม 2014
  4. thananut

พระพุทธไชยะพรหม ปี 2551 เนื้อทองเหลือง วัดถ้ำเมืองนะ
    ด้านหน้า เป็นรูปลักษณ์พุทธไชยะพรหม มีพระพุทธรูปปางสมาธิอยู่เหนือเศียรพระมหาพรหม ซึ่งเป็นสัญลักษณ์ของหลวงปู่ดู่ และวัดถ้ำเมืองนะ และมีตัวอักขระ นะล้อม ของวัดถ้ำเมืองนะ ที่หลวงตาม้าท่านได้เป็นผู้คิด และออกแบบเอง สวยงามมาก ด้านหลัง มีรูปอักขระลงยันต์ศักสิทธิ์ไว้อย่างมากมาย และมีตัวอักขระ นะล้อม ที่สำคัญของหลวงตาม้า เพราะว่าเป็นสัญลักษณ์ของวัดถ้ำเมืองนะอีกส่วนนึง ถือว่าหลวงตาม้าท่านได้ออกแบบมาได้งดงามมากครับ
    ให้บูชา 350 บาท ครับ
    ปิดรายการ

5. MR GM

MR GM Active Member

16 กรกฎาคม 2014
    หลวงปู่ดู่ รุ่น "มีข้าไม่มีจน" หลวงตาม้า วัดถ้าเมืองนะ จ.เชียงใหม่
    หลวงปู่ดู่นั่งอุ้มบาตร (ลอยองค์) สูง 2 ซม. ด้านใต้บรรจุมวลสาร "ผงจักรพรรดิ" เอกลักษณ์ของรุ่นนี้คือ บนบาตร จะมีข้าวก้นบาตรของหลวงปู่ดู่วางอยู่ครับ
    ให้บูชา 650 บาท ครับ
    *ทุกรายการจัดส่ง EMS ฟรี

พระกริ่่งโปร่งฟ้าเนื้อผง วัดถ้ำเมืองนะ แถมกล่องใส่ให้+ใบสวดพระคาถามหาจักรพรรดิ
    ให้บูชา 250 บาท ครับ
    *ทุกรายการจัดส่ง EMS ฟรี

พระพุทธไชยะพรหม ปี 2551 เนื้อทองเหลือง วัดถ้ำเมืองนะ
    ด้านหน้า เป็นรูปลักษณ์พุทธไชยะพรหม มีพระพุทธรูปปางสมาธิอยู่เหนือเศียรพระมหาพรหม ซึ่งเป็นสัญลักษณ์ของหลวงปู่ดู่ และวัดถ้ำเมืองนะ และมีตัวอักขระ นะล้อม ของวัดถ้ำเมืองนะ ที่หลวงตาม้าท่านได้เป็นผู้คิด และออกแบบเอง สวยงามมาก ด้านหลัง มีรูปอักขระลงยันต์ศักสิทธิ์ไว้อย่างมากมาย และมีตัวอักขระ นะล้อม ที่สำคัญของหลวงตาม้า เพราะว่าเป็นสัญลักษณ์ของวัดถ้ำเมืองนะอีกส่วนนึง ถือว่าหลวงตาม้าท่านได้ออกแบบมาได้งดงามมากครับ
    ให้บูชา 350 บาท ครับ
    *ทุกรายการจัดส่ง EMS ฟรี*

ขอจอง 3 รายการครับ

6. thananut

รับทราบการจอง 3 รายการครับ คุณ MR GM ถ้าโอนแล้วขอรายละเอียดการโอนและที่อยู่การจัดส่งด้วยนะครับ ขอบพระคุณมากๆครับ :cool:

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 กรกฎาคม 2014
  7. MR GM

MR GM Active Member

16 กรกฎาคม 2014
    วันนี้โอนเงินให้ครับ