สวัสดีคะพี่ ๆ อยากทราบ ร้านที่ รับ MP 3 ธรรมะคะ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย ฐานิตา, 8 มิถุนายน 2009.

1. ฐานิตา

ฐานิตา เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีคะ พี่ๆ น้องขอความกรุณา สอบถามว่า มีที่ไหน รับ ไร้ท MP 3 ธรรมะ พร้อมปั้ม รูป ลงในแผ่น MP 3 บ้างไหมคะ?? น้องอยู่แถวนนทบุรี คะ น้อง จะทำ MP 3 แจก คะ ประมาณ 1000 แผ่น บางร้านไม่มี สถานที่ ก็เลยกลัวมัดจำเงินไปแล้วไม่ได้ของ มี สถานที่ แต่แพงมากคะ .
    รบกวนบอกช่วย แนะนำหน่อยนะคะ
    อนุโมทนา สำหรับผู้ใจบุญคะ
    จาก น้อง ส้ม
    089-2344232
    nitabkk@hotmail.com

2. ล้ำ

ล้ำ Active Member

16 สิงหาคม 2008
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ลองไปทำที่ชมรมเพื่อนคุณธรรมดูค่ะ เคยไปให้เขาไรท์ธรรมะหลวงปู่แจกค่ะ ไว้ใจได้ค่ะ ลองหาในเน็ต
    ดูก่อนนะค่ะว่าอยู่ที่ไหน บอกไม่ถูกแต่ไปเองถูกค่ะ แถวสะพานอรุณอัมรินทร์ ที่นั่นขายแผ่นซีดีธรรมะ
    ราคาถูกด้วยค่ะ

3. ผ่อนคลาย

ผ่อนคลาย Super Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 พฤศจิกายน 2004
    คุณพินิจ ปรึกษาผมก็เลยนึกๆว่าเคยผ่านตาเว็บของผู้ประกอบการเรื่องนี้

ผมเคยค้นที่กูเกิ้ลเจอ และเคยเข้าไปอ่านๆ ก็ทำให้ได้ไอเดีย ลองศึกษาเป็นลู่ทางตัดสินใจนะครับ

�����մ� ��Ե�մ� �������մ� ��Ե���մ� : ThaiCopyCd.com

แผ่นปั๊มซีดี ����cd ���� CD �����մ� ����CD : ThaiCopyCd.com
    แผนที่บ. http://www.thaicopycd.com/download/weMap-jpg.jpg

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 มิถุนายน 2009
  4. วิญญาณนิพพาน

วิญญาณนิพพาน ทีมงานอาสาฯ ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

กระทู้เรื่องเด่น:
    51