หางานล้างจานหรือช่วยตามงานต่างๆได้ตกงานอยู่ครับ

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย ราชันลาง, 10 กรกฎาคม 2023.

1. ราชันลาง

ราชันลาง เป็นที่รู้จักกันดี

22 ธันวาคม 2012
    สวัสดีครับผมชื่อเบียร์กำลังหางานทำ เคยไปช่วยงานโรงทานสมัยงานบรมศพช่วยเขาฟรีและงานบุญต่างๆทีงี้ตั้งแต่โควิดมาก็เลยไม่มีงานเลยอยากจะหางานพวกล้างจานช่วยยกช่วยเก็บเป็นต้น ต่อรองค่าแรงได้เพราะส่วนมากผมทำแต่ช่วยงานบุญไม่คิดเงิน ทำแล้วมันเพลิน ตั้งแต่โควิดมาเลยไม่ได้ไปไหนกักตัว ฉีดวัชชีนแล้ว ทดลองทำก่อนได้ครับพอดีไม่ได้ไปไหนครับ ผมเคยตกบ้านจากชั้น2ตอนเล็กๆเลยเดินไวและเดินแบบไม่เหมือนชาวบ้านแต่เดินเหมือนปกติแค่โยกๆมันเดินของมันเองแต่ผมเดินไวกว่าคนปกติถ้าจะใช้ให้ไปซื้ออะไรจะไวกว่าปกติมันไวตั้งแต่เล็กครับทำงานหลังร้านได้ครับ เบอร์ติดต่อ 08893265956 ถ้าไม่ติดให้โทรใหม่ครับเพราะบางทีผมจะไม่รับพวกเบอร์แก็งค์คลอเซ็นเตอร์ช่วงนี้เจอเกือบทุกวันหรือจะทักข้อความหรือเฟสผมได้

เบียร์ลางสังหรณ์ นวลจันทร์สไบเขียว ยิ่งหยุดทำดียิ่งทำ หรือค้นคำว่าเบียร์ลางสังหรณ์นวลจันทร์สไบเขียวรูปโปรไพล์ผมทุกเฟสจะเป็นคนใส่ชุดสีเขียวกำลังให้อาหารปลาครับ