อยากทราบกระทุ้ที่โพสไปครับ มันหาย

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย ICDS, 23 กุมภาพันธ์ 2011.

1. ICDS

ICDS เป็นที่รู้จักกันดี

29 กรกฎาคม 2010
    อยากทราบว่ากระทู้ที่ผมเปิดให้บูชาพระเครื่องหายไปไหนแล้วครับ หาไม่เจอจริงๆ หรือว่าผมทำผิดกฏเว็ปอะไรรึเปล่าครับ ขอให้ท่านผู้ที่ดูแลเว็ปอยู่ช่วยอธิบายให้หน่อยครับ ผมยังไม่ชำนาญการใช้เว็ปสักเท่าไหร่
    หรือถ้าทราบว่ามันไปอยู่ตรงไหนขอลิงค์หน่อยครับ

ขอบคุณมากครับ.......

2. ติงติง

ติงติง เป็นที่รู้จักกันดี

หากคุณไม่ใช่สมาชิกพรีเมี่ยม คุณเปิดกระทู้ให้บูชาพระเครื่องไม่ได้นะคะ น่าจะเป็นทีมงานที่ดูแลกระทู้คุณ หากคุณจะตั้งกระทู้ให้เช่าบูชาพระก็สมัครเป็นสมาชิกพรีเมี่ยมก่อนนะคะ จ่ายค่าสมาชิกนิดเดียวเอง