อยากได้cdเสียงหลวงปู่ดู่และหนังสือธรรมะมากครับ ไปวัดเค้าบอกว่า

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย Zeezar, 26 ธันวาคม 2011.

1. Zeezar

Zeezar Active Member

26 กรกฎาคม 2011
    ไม่มีเก็บไว้ วัดไม่เคยทำและไม่เคยเก็บ คนแก่ใส่แว่นที่ตู้บอก
    แกบอกว่าเคยมีคนเอามาให้แจกแล้วก็หมด ที่วัดไม่เก็บไว้
    ผมอยากได้ครับ อีกทั้งหนังสือ ตามรอยธรรมย้ำรอยครู วัดก็บอกว่าหมด และไม่ทำแล้ว

รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำให้หน่อยครับ
    ว่าผมจะหาได้จากที่ไหนครับ ไปเจอเวปให้โหลดแต่ลิงค์เสียไปหมดแล้วครับ

ขอบคุณมากครับ

2. jj123

jj123 เป็นที่รู้จักกันดี