เครื่องรางมหาเสน่ห์ เครื่องรางรัก แนะนำ เครื่องรางศักดิ์สิทธิ์ ด้านเสน่ห์

ในห้อง 'ลงประกาศ ซื้อ-ขาย หรือทั่วไป' ตั้งกระทู้โดย อิทธิปาฏิหาริย์, 15 พฤศจิกายน 2009.

1. อิทธิปาฏิหาริย์

อิทธิปาฏิหาริย์ เป็นที่รู้จักกันดี

24 กรกฎาคม 2007
    <TABLE class=contentpaneopen><TBODY><TR><TD class=contentheading width="100%">เครื่องรางมหาเสน่ห์ เครื่องรางรัก แนะนำ เครื่องรางศักดิ์สิทธิ์ ด้านเสน่ห์ </TD><TD class=buttonheading align=right width="100%"></TD><TD class=buttonheading align=right width="100%"></TD><TD class=buttonheading align=right width="100%"></TD></TR></TBODY></TABLE><TABLE class=contentpaneopen><TBODY><TR><TD vAlign=top>เครื่องรางมหาเสน่ห์ เครื่องรางรัก แนะนำเครื่องรางศักดิ์สิทธิ์ วัตถุมงคลทางด้านมหาเสน่ห์
    ทางเว็บพระเครื่อง อิทธิปาฏิหาริย์ ขอแนะนำ เครื่องรางของขลังและวัตถุมงคล ที่ส่งผลทาง มหานิยม มหาเสน่ห์ พวกเครื่องรางความรัก ต่างๆ
    1. เครื่องรางมหาเสน่ห์-เครื่องรางรัก ของ หลวงพ่อกอย วัดเขาดินใต้ เป็นพระเกจิ ที่กำลังมาแรง ปลุกเสกด้านมหาเสน่ห์ได้ขลังสุดๆ เช่น ปลัดขิกนางครวญ, อิ้นคู่พรอดรัก , ขุนแผน และอื่นอีกหลายรายการ บางรายการ อาจหมดแล้ว แต่ก็จะพยายาม หามาให้เช่าบูชาครับ แต่เร็วๆนี้ทางวัดกำลังจะ ออก เครื่องรางมหาเสน่ห์นี้ มา ให้บูชา นับเป็นรุ่นที่3 แล้ว สิ้นเดือน พ.ย 52 ได้บูชาแน่นอนครับ สนใจบูชา

2. เครื่องรางมหาเสน่ห์-เครื่องรางรัก ของ อาจารย์โอม เมืองสุรินทร์ อาจารย์โอม เริ่มทำวัตถุมงคลด้านมหาเสน่ห์ มาตั้งแต่ ปี 42 ผู้ใช้ ต่างมีประสบการณ์ จำนวนมาก ผู้บูชา วัตถุมงคลมหาเสน่ห์ ของอาจารย์โอม บางราย ถึงขนาดต้องเอามาคืนเลย ก็มี เพราะส่งผลทางด้านมหาเสน่ห์ รุนแรงยิ่งนัก วัตถุมงคลด้านมหาเสน่ห์ ที่สร้างชื่อ ให้อาจารย์โอม ก็มี พรายนางจันทร์, ตะกรุดมหาวิชัยกังเวียน , ผ้ายันต์พิศวาส ฯลฯ สนใจบูชา

3. วัตถุมงคลด้านมหาเสน่ห์-เครื่องรางศักดิ์สิทธิ์ ของ หลวงปู่อิน เขมเทโว วัดหนองเม็ก ปรมาจารย์แห่งมหาเสน่ห์ ท่านทำ วัตถุมงคลด้านมหาเสน่ห์ ออกมาหลายรายการครับ เช่น แม่พรายทอง , พระขุนแผนมอญแปลง, น้ำมันพรายล่องหนเพชรพญาธร ,ตะกรุดหนังงูเหลือม ฯลฯ สำหรับวัตถุมงคลของ หลวงปู่อิน ผมจะพยายามเร่งถ่ายรูปและลงเว็บให้หมดทุกรายการ ผมทำคนเดียว รอหน่อยนะครับ

4. เครื่องรางมหาเสน่ห์-เครื่องรางรัก ของ หลวงพ่อโกย วัดป่าแดง เทพเจ้าแห่งมนต์เสน่ห์จันทรา เครื่องรางมหาเสน่ห์ ที่ทำออกมาก็มี พระขุนแผนเสน่ห์จันทรา ,ตะกรุดเสน่ห์จันทรา ,ลูกอมพิศวาส, ล็อกเก็ต สุริยันต์เรียกนาง มีอีกหลายรายการครับ ตอนนี้ ยังไม่ได้ถ่ายรูปครับ ถ้าสะดวกมาที่ร้าน แวะมาดูได้ครับ

5. เครื่องรางมหาเสน่ห์-เครื่องรางรัก ของ หลวงปู่ปั้น วัดห้วยแห้ง เจ้าตำรับวิชามหาเสน่ห์กะเหรี่ยงคอม้า มีรายการได้แล้วจะ อัพเดทอีกทีครับ
    หรือ ท่านสามารถ ค้นหาด้วยตัวเอง ที่เมณูด้านซ้ายมือของทุกหน้าเพจครับ จะมีช่องค้นหาสินค้า ให้พิมพ์คำที่ต้องการ ค้นหาลงไปครับ เช่น มหาเสน่ห์,พระขุนแผน, กุมารทอง,ตะกรุด,โชคลาภ,ค้าขาย ฯลฯ

ดูรายละเอียดที่ เครื่องรางมหาเสน่ห์ เครื่องรางรัก แนะนำ เครื่องรางศักดิ์สิทธิ์ ด้านเสน่ห์

</TD></TR></TBODY>

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 พฤศจิกายน 2009