เชิญฟังสื่อธรรมะ Camfrog ห้อง DOB_DHAMMA ห้องธรรมะ

ในห้อง 'พุทธศาสนา และ ธรรมะ' ตั้งกระทู้โดย Honeybarbie, 23 กรกฎาคม 2012.

1. Honeybarbie

Honeybarbie เป็นที่รู้จักกันดี

Camfrog ห้อง DOB_DHAMMA ห้องธรรมะ

สื่อธรรมะตลอดวัน 24ชม เทศนาสดทุกวันช่วงดึกๆค่ะ

โหลดโปรแกรม camfrog : www.camfrog.com

ทีมงานอยู่ห้อง DOB_DHAMMA

สื่อธรรมะ พบปะพูดคุยกับกัลยามิตร สหายธรรม ด้วยความสบายใจ
    ธรรมะจรรโลงใจ เข้ามาฟังสื่อธรรมะดีๆ จากครูบาอาจารย์
    เสียงอ่านหนังสือธรรมะเล่มต่างๆ ที่คุณจะต้องรักห้องนี้
    แม้จะอยู่ใน Camfrog แต่ก็มีธรรมได้นะเจ้าค่ะ มาเป็นสหายธรรม
    สร้างบุญ บารมี ตักตวงสิ่งดีๆ เข้าตัวเพื่อแนวทางปฏิบัติดำเนินชีวิตกันค่ะ

ช่วงเวลารับไมค์เปิดธรรมะค่ะ 。◕‿◕。

*** พระคุณเจ้าแสดงธรรมะสด ทุกวัน(ถ้าไม่มีเหตขัดข้อง)
    เวลาช่วงดึก ตั้งแต่ 22.50 เป็นต้นไป (อัดเทปเปิดช่วงเช้า บางเทปค่ะ)

/\„,„./\ 08.01-12.00 - K.โรส mara1969
    =‘•..•’= 12.01-16.00 - K.โก๋ QDK
    .♥**♥. 16.01-20.00 - K.เอก NARASIMHA,K.บี 5N7
    (.\.||./.) 20.01-24.00 - K.โอ TOD0MO , K.เอก NARASIMHA
    *°☼*♫ 24.01-08.00 - K.ฮันนี่ Honey_Alice
    (G)(F)♫❤.•*¨`*•..¸♥(L)♥ ¸.•*¨`*•.♫❤(F)(G)
    *
    เฟสบุคเพจห้องค่ะ www.facebook.com/DobDhamma

╔═════════ ೋღ❤ღೋ ═════════╗
    ** ♫*❤ * เวลา05.30น. ทำวัตรเช้า **♫*❤ **
    ** ♫*❤ * เวลา18.00น. ทำวัตรเย็น **♫*❤ **
    ╚═════════ ೋღ❤ღೋ ═════════╝
    คำอ่านบทสวด บทสวดมนต์ทำวัตรเช้า-ชินบัญชร-พาหุง

ติดต่อ Admin: Honey_Alice หรือ www.facebook.com/honeyicy

( ^^)人(^^ ) Youtube สื่อวีดีโอของห้องเรา (กำลังทยอยลงค่ะ)
    www.youtube.com/user/dobdhamma
    www.youtube.com/user/dobdhamma

ปล. ขอขอบคุณสื่อธรรมะทุกสื่อที่พวกเราเอามาเปิดเป็นธรรมทานให้แก่กัลยาณมิตรที่เข้ามาฟังธรรมเจ้าค่ะ ขอพระรัตนตรัยคุ้มครองพวกท่าน อนุโมทนาสาธุเจ้าค่ะ

พวกเราย้ายมาจากห้องธรรมะเดิมนะคะ อยู่นี่ถาวรค่ะ
    camfrog ห้อง ธรรมะ DOB_DHAMMA เปิดใหม่ค่ะ