เป็นสมาชิกพรีเมียมค่ะ แต่ใช้งานหน้าตลาดพระเครื่องไม่ได้ค่ะ

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย อาทิตย์ทรงกลด55, 25 เมษายน 2011.

1. อาทิตย์ทรงกลด55

อาทิตย์ทรงกลด55 สมาชิก

เป็นสมาชิกพรีเมียมค่ะ แต่ใช้งานหน้าตลาดพระเครื่องไม่ได้ค่ะ
    ต่ออายุไปแล้ว เคลียร์แคช แล้ว ก็ยังใช้งานไม่ได้ค่ะ
    รบกวนเว็บมาสเตอร์ ช่วยตรวจสอบให้หน่อยค่า
    ขอบคุณค่ะ

2. อดุลย์ เมธีกุล

อดุลย์ เมธีกุล เป็นที่รู้จักกันดี

17 กันยายน 2007
    ครับผมจะแจ้งให้ทางคุณเว็บสโนว์ทราบครับ ขออภัยในความไม่สะดวกครับ

3. jadsada2012

jadsada2012 สมาชิกใหม่

13 มิถุนายน 2011
    ผมเพิ่งจะสมัครเป็นสมาชิก จึงอยากเรียนถามว่า สมาชิกแต่ละรัดับแตกต่างกันอย่างไรครับ และวิธีสมัครต้งทำอย่างไรบ้างครับ

4. rravikran

rravikran เป็นที่รู้จักกันดี

ให้เข้าไปดูที่กระทู้ด้านล่างนี้นะครับ
    สถานะสมาชิก •ผู้สนับสนุนบริจาค •ผู้สนับสนุนพิเศษ •สมาชิก Premium