แจกฟรีธรรมะ 7 เรื่อง ดูรายละเอียดก่อนได้

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย allrights, 23 มีนาคม 2014.

1. allrights

allrights เป็นที่รู้จักกันดี

แจกฟรี ธรรมะ ๗ เรื่อง ในรูปแบบลิ้งค์ดาวน์โหลดกันเอาเองได้เลยครับ
    ๑.สติปัฎฐาน ๔ วิธีปฎิบัติกรรมฐาน
    ๒.กฎแห่งกรรมภาค ๑ (อัตตชีวประวัติของหลวงพ่อจรัญ)
    ๓.กฎแห่งกรรมภาค ๒ (วิบากกรรมหลวงพ่อจรัญ)
    ๔.กรรมฐานภาค ๑ (ทำให้ชีวิตรุ่งเรือง)
    ๕.กรรมฐาานภาค ๒ (ทำให้งานผ่านอุปสรรค)
    ๖.บาป-บุญมีจริงหรือ
    ๗.ลูกทำดีช่วยพ่อแม่ได้(พ่อแม่เกาะชายผ้าเหลืองลูกขึ้นสวรรค์)

อีเมล์แจ้งรายละเอียดมาตามนี้เลยนะครับ Email : kamolkrit@hotmail.com เนื่องจากไม่ค่อยมีเวลาเข้ามาเช็คกระทู้ (กมลกฤษฏ์)

2. บ้องแบ้ว

บ้องแบ้ว นางฟ้าผู้น่ารัก

กระทู้เรื่องเด่น:
    105
    ขออนุญาติท่านจขกท.นะคะ..ขอแนะนำเว็บเพจนี้แก่ท่านสมาชิกด้วยค่ะ เห็นว่าได้ประโยชน์ดีมากๆ ..สามารถดาวน์โหลดหนังสือกฎแห่งกรรม ของหลวงพ่อจรัญมาอ่านได้ฟรีค่ะ ขอบคุณค่ะเมตตาโฮมเพจ : คาถาเงินล้าน, คาถาพระปัจเจกพุทธเจ้า, คาถาบูชาพระสีวลี, คาถาบูชาพระอุปคุต (พร��