แจกสีผึ้งพุทธนิมิตรฝังพระสมเด็จองค์น้อยหลวงพ่อจิตรวัดเทพนวลทิพย์จ.สระแก้ว

ในห้อง 'แจกฟรี แต่มีค่าส่ง' ตั้งกระทู้โดย ยอดบารมี, 2 กันยายน 2013.

1. ยอดบารมี

ยอดบารมี เป็นที่รู้จักกันดี

แจกอีกสีผึ้งหลวงพ่อจิตร กิติปาโล เกจิที่เปี่ยมไปด้วยมนตราและวิทยาคม ท่านบวชเรียนมาตั้งแต่เป็นสามเณร เดินธุดงค์ฝึกจิต เรียนพระเวทย์กับเกจิดังมามากมาย ที่ไหนมีวิชาดีอาคมขลังท่านไปฝากตัวเป็นศิษย์ศึกษาเล่าเรียนจนสำเร็จ ท่านอุปสมบทเป็นพระภิกษุได้พรรษาที่ 9 หลวงพ่อท่านตั้งสัตย์อธิษฐานจิต สำรวมกาย วาจา ใจ 1 ปีจะสรงน้ำครั้งเดียว ที่น่าแปลกคือสังขารร่างกายหลวงพ่อไม่มีกลิ่นอันพึงไม่ประสงค์เลย ทุกๆคืนท่านจะทำสมาธิปฏิบัติธรรมกรรมฐานในโลงศพเก่าๆซึ่งอยู่ในกุฏิท่าน ท่านจำวัดในโลงศพจนรุ่งเช้า ทำเช่นนี้จนเป็นกิจวัตร เมื่อปี 45 หลวงพ่อได้อาพาธและมรณภาพลงหัวใจหยุดเต้นชีพจรหยุดเดิน แพทย์ลงความเห็นว่ามรณภาพแต่จู่ๆท่านก็ฟื้นขึ้นอย่างน่าอัศจรรย์พร้อมกับนำเรื่องราวต่างๆที่ท่านสำผัสมานำมาสั่งสอนญาติโยมในเรื่องบาปบุญคุณโทษ นรกสวรรค์มีจริง สีผึ้ง พุทธนิมิตร ฝัง พระสมเด็จ เล็บมือ สาริกา องค์จิ๋ว ยอดสีผึ้งเมตตาสร้างน้อยมีจำนวนจำกัด

องค์ละ 100 บาท ร่วมทำบุญกันกับกงนะ

การโอนเงิน
    เมื่อโอนมาแล้ว ให้แจ้ง เป็นเศษสตางค์ วัน เวลา ที่
    โอนเพื่อง่ายในการตรวจสอบ ที่ Pm
    เช่น โอน วันที่ 10 ตค 2555 เวลา
    09.45 นาที จำนวน 100.19 บาท ที่บัญชี ???? สาขาเป็นต้น

-โอนเงินผ่าน ธ.กรุงศรี สาขาบิ๊กซี(หาดใหญ่)
    เลขที่บัญชี 661-1-01918-2
    ชื่อ Mr.Ahrunnopparat (โครงการร่วมบุญยอดบารมี)<<<<บัญชีของกงครับ

-หรือโอนเงินผ่าน ธ.กรุงศรี สาขาเซ็นทรัลชลบุรี
    เลขที่บัญชี 631-1-16958-5
    ชื่อ Mr.Ahrunnopparat (บำเพ็ญกุศลทางศาสนา)<<<<บัญชีของกงครับ

-หรือโอนเงินผ่านบัญชี ธ.ธนชาติ สาขา (608)ถนนพระยาสัจจา(ชลบุรี)
    เลขที่บัญชี 608-6-00951-5
    ชื่อ parinya sang <<< บัญชีผมเอง นโมนมัส
    แจกเรื่อยๆจนกว่าจะหมดน่ะครับผม
    *แล้วแต่ความศรัทธาของทุกท่านนะครับ ม่ายด้ายบังคับใครนะจร๊ะ

** ขออนุญาติให้สิทธแก่ผู้ที่โอนเงินก่อนนะคับ เนื่องจากของมีจำนวนจำกัด หมดแล้วหมดเลยครับ**

หรือ โพส ที่หน้าเวปบอร์ด ครับ เมื่อได้รับการโอนเงิน มาแล้ว จะรีบดำเนินการจัดส่งครับ

จองแล้วรบกวนโอนเงินภายใน 3 วัน นะครับ เกินจากนั้นขอให้สิทธิ์คนที่จองถัดไปครับ

รายได้ร่วมบุญสร้างศาลเจ้าที่จ.ลพบุรี สาธุ สาธุอนุโมทนามิ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 กันยายน 2013
  2. romancehawk

romancehawk เป็นที่รู้จักกันดี

3 กุมภาพันธ์ 2010
    2 ตลับคะอากง