แจกสีผึ้งสุดยอดมวลสาร มหาเสน่ห์ ค้าขาย โชคลาภ เสริมดวง ทำให้ทุกคนรัก

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย ryukiq1982, 8 กันยายน 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ryukiq1982

ryukiq1982 เป็นที่รู้จักกันดี

ปิดการแจกสีผึ้งมหาเสน่ห์สุดยอดมวลสารหลวงพี่คิว
    ถ้าจะแจกอีกเมื่อไหร่จะบอกนะ หรือใครอยากได้จริง ๆ ส่งถึงผมโดยตรงนะ
    เล่าว่าจะนำไปใช้อะไร จะลองพิจารณาดู เพราะของเหลือน้อยมากเลย งบผมมีน้อยด้วย

.........................................
    ท่านใดได้รับไปแล้ว ถ้าอยากได้บุญก็ช่วยนำส่งต่อ ให้สมาชิกท่านอื่นได้ใช้บ้าง
    ใช้แล้วดีก็บอกต่อด้วยนะ ว่าได้มาจากไหน

แจกสีผึ้งสุดยอดมวลสาร มหาเสน่ห์ ค้าขาย โชคลาภ เสริมดวง ทำให้ทุกคนรัก​

สีผึ้งสุดยอดมวลสารของหลวงพี่คิวแล้ว
    ตั้งแต่ 10ตค ไปจนกว่าจะหมด
    ใครโชคดีได้รับของ เข้ามาบอกผมด้วยนะ
    ร่วมอนุโมทนาบุญกับหลวงพี่คิวด้วย

กรุณาอ่านข้อความให้จบก่อนจะกรอกข้อมูลรับสีผึ้งจากผม
    ไม่งั้นจะเสียใจ
    (ของดีมีน้อย)
    ที่จะแจกนี้เป็นสีผึ้งที่ผมไปขอหลวงพี่มาแล้วนำมาแบ่งให้คนที่มีศรัทธาเหมือนผมบูชา
    หลวงพี่คิวไม่รู้เรื่อง ที่ผมนำมาแจก

สำหรับท่าน หญิง/ชาย ฝาก ชื่อ ที่อยู่ไว้ จะส่งให้ตามพิจารณา
    อยากให้คน ใน กทม ได้ใช้ก่อนนะ
    แต่ผมจะพิจารณาแจกให้นะครับ อย่าว่ากันนะ เพราะของดีจริง ๆ มีน้อย
    แล้วแต่จะพิจารณาเอาเอง
    เพราะอยู่ที่ความเชื่อของแต่ละบุคคล

ขออนุญาตบอกมวลสารในสีผึ้งมีดังนี้
    (เมตตามหานิยม เสริมดวง โชคลาภ ครบสูตร)
    สีผึ้งอาจารย์เสือ เข็มเทวดา,สีผึ้งหลวงพ่อเดิม,สีผึ้ง พระอาจารย์โอ,น้ำมันเซเฮกิ,
    สีผึ้งวัดพะเนียงแตก, สีผึ้งหลวงพ่อเปา, สีผึ้งสามสี, สีผึ้งอาจารย์เวส, สีผึ้งหลวงปู่แล, สีผึ้งเขมร,
    สีผึ้งน้ำมันหลวงพ่อจำเนียร, สีผึ้งหลวงปู่แย้ม, น้ำมันว่านดอกทอง, สีผึ้งหลวงพ่อเกิด, สีผึ้งจันทร์เพ็ญ
    สีผึ้งจงรัก, สีผึ้งหลวงพ่อฤๅษีเก่า-ใหม่, น้ำมันดีด พอ.สมชาย, น้ำมันบายน หลวงพ่อชื่น,
    น้ำมันเสน่ห์108หลวงปู่สรวง, น้ำมนต์402 วัด, เทียนปลุกเสกพิธีใหญ่หลายวัด, ไม้มงคลต่าง ๆ ,
    ว่านมหาเสน่ห์ต่าง ๆเช่น ว่านดอกทอง สาวหลง เถาหลง เสน่ห์จันทร์ ว่านมหาอุดม,
    เครือเถาหลง-สาวหลง, ไม้แหย่แย้, ดอกช้างผสมโขลง, ผงว่านมหาเสน่ห์,รักซ้อนตายพราย,
    , สีผึ้งหลวงปู่กาหลง, สีผึ้งหลวงพ่อเงิน อีกาตอมซาก, สีผึ้งครูบาธรรมมุนี, สีผึ้งชูชกขอ,
    สีผึ้งหลวงปู่อั้น, สีผึ้งอาจารย์เจี๊ยบ, ผงเพชรพญาธร, สีผึ้งหลวงปู่หงษ์, สีผึ้งหลวงพ่อปุ่น,
    สีผึ้งหลวงพ่อโฮม, สีผึ้งหลวงปู่นอง, สีผึ้งหลวงพ่อเพี้ยน, สีผึ้งหลวงปู่ทิม, สีผึ้งหลวงพ่อทองหยิบ,
    น้ำมันพญาไก่แดง, น้ำมันสกุณา, น้ำมันนางเหลียวหลัง, สีผึ้งช้างตกมัน,สีผึ้งหลวงพ่อเอีย,
    สีผึ้งสุดยอดเกจิ 1000 เกจิ, ผงอิธิเจ หลวงพ่อเจียม, ผงพรายกุมารหลวงปู่ทิม วัดละหารไร่,
    ผงแป้งเสก เสือมเหศวร, สีผึ้งสุดยอดสายเขมร, สีผึ้งติดชายผ้าเขมร,แป้งเจิมมงคลหลวงพ่อบุญขวัญ,
    น้ำมันมหาว่าน, แป้งเสกมหาเสน่ห์,สีผึ้งเครือเขาหลง,ผงแป้งเทพจำแลง,ผงครูบากฤษณะ,
    สีผึ้งมวลสาร 7 ไตรมาส,ผงขุนแผนสุดยอดมหาเสน่ห์จำนวนมาก,
    ไม้มงคลเสริมดวงต่าง ๆ ทั้งเมตตา โชคลาภ มหาเสน่ห์ ทั้งน้ำมันว่านของท่านเอง
    อีกทั้งน้ำมันว่าน+ว่านเสน่ห์+สีผึ้งมหาเสน่ห์อีกนับไม่ถ้วน
    รวมถึงการปลุกเสกนับครั้งไม่ถ้วน โดยเกจิอาจารย์

สีผึ้งนี้ไม่อนุญาตให้คนที่เจตนาไม่ดีนำไปใช้จะเข้าตัว
    ครูบาอาจารย์แช่งไว้
    ต้องนำไปใช้ในทางที่ถูกที่ควรเท่านั้น

แนะนำวิธีบูชา สีผึ้งเมตตามหาเสน่ห์สุดยอดมวลสาร
    (ไม่ต้องว่าคาถามากเพียงแค่)

ก่อนบูชาควรระลึกถึง คุณพระพุทธ พระธรรม พระสงฆ์
    คุณบิดามารดา คุณครูอาจารย์ และความดีของเรา
    ชื่อ-นามสกุล ของเรา วันเดือนปี ที่เกิดของเรา
    ตั้งใจอธิษฐาน สิ่งที่เราปราถนา(เรื่องที่ดี) เช่น การค้าขาย
    การติดต่อการงาน หรืออะไรก็ตามที่จะขอใช้สีผึ้ง
    หรือใช้เป็นเมตตามหานิยม ให้คนรัก คนเมตตา

แล้วแตะสีผึ้งแต่น้อย ที่หน้าผาก และ เหนือปาก
    ผู้ชายมือขวา / ผู้หญิงมือซ้าย (นิ้วนาง)

(ข้อห้าม)
    ห้ามลบหลู่ผู้มีพระคุณ พูดคำหยาบ เพ้อเจ้อ
    ใช้ไปในทางที่ผิดศีลข้อ 3
    ห้ามทาปากเด็ดขาด (ให้แตะเหนือปาก)

*เราทำอย่างไร จะได้รับผลเช่นนั้นตอบแทน*

ยินดีกับผู้ที่จะได้รับของดีด้วยนะครับ

<!-- google_ad_section_end -->

เรื่องจะเล่าให้ฟังเกี่ยวกับประวัติสีผึ้งเมตตามหาเสน่ห์

พอดีเพื่อนผมเขามีปัญหาด้านธุรกิจการค้า และก็เป็นคนด้อยด้านเสน่ห์ ได้ไปทำบุญ ที่วัดแห่งหนึ่ง เขาบอกว่าได้เจอ หลวงพี่รูปหนึ่ง ชื่อหลวงพี่คิว ท่านให้คำแนะนำธรรมะในการดำเนินชีวิต และให้ของดีมา ตอนแรกเพื่อนผมไม่เคยเชื่อเรื่องพวกนี้ แต่พอได้ของดี(สีผึ้ง)และคุยธรรมะที่กินใจ และประกอบกับศรัทธาจึงเชื่อว่าดีจริง ตั้งแต่เพื่อนมาเล่าให้ผมฟังเพราะผมก็ประสบปัญหาเหมือนกัน ผมจึงเดินทางไปที่วัดแห่งนี้ พอไปถึงก็ไปถามหาหลวงพี่คิว และขอของดีท่าน ท่านบอกมีแต่ธรรมะ ทำให้ผมประหลาดใจมาก (แต่ในใจอยากได้ของดี) ท่านบอกว่าถ้าอยากได้ก็จะให้ แต่เอาไว้เป็นเครื่องยึดเหนี่ยวจิตใจ ให้ตั้งอยู่ในความดีงาม ไม่ใช่ยึดที่สิ่งของแล้วไม่ทำอะไรรออย่างเดียวไม่เกิดผล ท่านเอาไว้ใช้เองเพราะท่านหามาหลายอาจารย์เยอะมาก ๆ จนผมเห็นแล้วตกใจเพราะมวลสารเยอะมาก ๆ แต่ไม่ได้ให้บูชาเสียเงิน ท่านบอกเพื่อสร้างบารมี

(ท่านไม่อยากให้เราเชื่อในของแต่อยากให้เชื่อใจตนเอง และความดีของเรา)

ตั้งแต่ผมได้ของดีมา และเชื่อคำที่หลวงพี่แนะนำก็ ทำให้การงานดีขึ้นมาก ค้าขายก็ดี มีแต่คนหลง มีแต่คนเมตตา จนเพื่อน อิจฉาผม (ผมยังขอรูปมวลสารสีผึ้งท่านมาลงด้วย)
    (รูปที่นำมาโพสไม่รู้ท่านจะว่าไหม)

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 ตุลาคม 2010
  2. honeylwin

honeylwin สมาชิก

29 สิงหาคม 2010
    ขอรับสีผึ้งที่แจกด้วยค่ะ

รบกวนส่งมาที่ 86/6 หมู่ 7 ถ.สุขุมวิท ต.บางเมือง อ.เมือง สมุทรปราการ10280
    ชื่อ อนงค์ พวงเงิน ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

3. ลูกธรรมมะ

ลูกธรรมมะ สมาชิก

ขอไว้บูชาด้วยคนค่ะ

นงลักษณ์ ไผ่ล้อม
    24/1 ม. 6 ต.คลองควาย อ. สามโคกจ. ปทุมธานี 12160

4. somchay1292

somchay1292 เป็นที่รู้จักกันดี

14 สิงหาคม 2010
    ว่าแต่ ท่านแจกหรือป่าวครับ หรือว่าให้ไปขอหลวงพี่คิว แถวคู้บอน เองครับ
    อ่านข้อความแล้วงง

อนุโมทนา

5. too370

too370 เป็นที่รู้จักกันดี

25 ธันวาคม 2009
    ขอรับสีผึ้งที่แจกด้วยครับ

กรุณาส่งมาที่
    จิรศักดิ์ เลิศพงศ์เจริญ อาคารเอพซิลอน 335 หมู่ 3 ถ.บางกรวย-ไทรน้อย
    ต.บางรักพัฒนา อ.บางบัวทอง จ.นนทบุรี รหัสไปรษณี 11110
    ขออนุโมทนาในบุญกุศลครั้งนี้ด้วย ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ

6. korry2008

korry2008 เป็นที่รู้จักกันดี

27 สิงหาคม 2010
    ขอรับเพื่อเป็นมงคลกับชีวิตและขออนุโมทนาบุญด้วยค่ะ
    กรณิศ พัฒนชัย<O:p</O:p
    คณะสัตว์แพทย์จุฬา 39 ถนนอังรีดูนัง<O:p</O:p
    แขวงวังใหม่ เขตปทุมวัน กรุงเทพฯ 10240<O:p</O:p

7. c_payly2012

c_payly2012 เป็นที่รู้จักกันดี

28 กรกฎาคม 2010
    ผมขอบูชาเพื่อเป็นธรรมทานด้วยครับ เอาไว้บูชาเพื่อเป็นศิริมงคลกับชีวิตครับผม<O:p</O:p
    ชัชวาลไชยวงค์ พีซีแมนชั่น(5031) เลขที่188 ซอยลาดพร้าว 112 แขวงพลับพลาเขตวังทองหลาง กรุงเทพฯ
    10310<O:p</O:p
    เบอร์โทรศัพท์ : 086-3508797email : c_payly2012@hotmail.com
    ผมขออนุโมทนาบุญด้วยครับ สาธุ<O:p</O:p
    ไม่มีทานใดยิ่งใหญ่เท่าธรรมทาน
    เพราะเป็นทานที่บริสุทธิ์<O:p</O:p

8. aetipp

aetipp เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับด้วยค่ะ เพื่อเป็นศิริมงคลแก่ตัวเองและครอบครัวค่ะ
    พุทธชาติ ยอดคำ 24/113 ห้อง 308 ซ.นวมินทร์76 แขวงคลองกุ่ม
    เขตบึงกุ่ม กรุงเทพฯ 10230
    ขออนุโมทนาบุญด้วยนะคะ<O:p</O:p

9. itou

itou เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนา สาธุๆ ขอรับด้วยครับ

กรุณาส่ง
    พชร นทีทวีศักดิ์
    46/274 ถ.นิพัทธ์สงเคราะห์ 3
    อ.หาดใหญ่ จ.สงขลา
    90110

ขอบคุณครับ

10. chatty26

chatty26 Active Member

นส.พิฐชญาณ์ โชคกิจรุ่งเรือง

ขอสีผึ้ง 2อัน 686/1 ม.1 ต.พงสวาย อ.เมือง จ.ราชบุรี 70000

ขอบพระคุณค่ะ

11. J191

J191 Active Member

วัดอะไรครับบอกได้มั้ยครับ ผมไปบ่อยแถวคู้บอน

12. dacha7979

dacha7979 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับด้วยครับ
    พงศพัศ ภัทรธัญญา
    1734/42 ,ม.8 ,ต.สำโรงเหนือ ,อ.เมือง,จ.สมุทรปราการ (10270)

13. boriphat

boriphat เป็นที่รู้จักกันดี

ทุกท่าน อ่านในกระทู้แล้วเหมือนว่าต้องไปรับเองนะครับ

14. สีคราม

สีคราม เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาครับ
    ขอรับด้วยครับ

อรรณพ จันทร์เลิศ
    56/1 หมู่3
    ตำบล คลองประเวศ
    อำเภอ บ้านโพธิ์
    จังหวัด ฉะเชิงเทรา
    24140

15. tataroj

tataroj เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤษภาคม 2009
    -ขอทราบชื่อวัดได้ไหมครับ-
    ถ้ามีเวลาจะได้ไปรับเองนะครับ

16. somchay1292

somchay1292 เป็นที่รู้จักกันดี

14 สิงหาคม 2010
    ผมก้อคิดเช่นนั้นครับ
    แต่ก้องยังงงอยู่ดีที่ตั้งกะทู้แจกฟรี
    **แล้วผมจะไปหาหลวงพี่เจอใหมเนี่ย**

ขอความสุขจงบังเกิดแด่ท่าน

17. nekpeemai

nekpeemai เป็นที่รู้จักกันดี

30 กรกฎาคม 2010
    ขอรับบูชาครับ
    กรุณาส่ง
    เอนก อภิรักษ์ 51 ม.1 ต.แม่ยวมน้อย อ.ขุนยวม จ.แม่ฮ่องสอน 58140

18. pp2

pp2 เป็นที่รู้จักกันดี

24 มิถุนายน 2010
    ตีได้ 2 ความหมาย 1. เจ้าของกระทู้บอกว่าแจกสีผึ้งมหาเสน่ห์ โดยทั่วไปใครที่อ่านก็จะเข้าใจว่า เจ้าของกระทู้จะแจก 2. แต่ถ้าอ่านเนื้อหาในกระทู้ จะเป็นการแนะนำให้ไปที่วัดแถวคู้บอน (แต่ก็ยังบอกรายละเอียดไม่หมด เพราะกลัวหลวงพี่เขาจะว่า) ฉะนั้นคุณเจ้าของกระทู้ช่วยออกมาชี้แจงด้วยว่า คุณจะแจกให้ฟรี หรือจะแนะนำให้ไปที่วัด อะไร ก็บอกให้มีรายละเอียดกว่านี้ ถ้าจะแจกฟรี ก็บอกด้วยว่ากี่คน ผมจะได้ขอด้วย อิๆๆ ขอบคุณครับ

19. saipote

saipote เป็นที่รู้จักกันดี

27 กันยายน 2009
    ค่ะหลวงพี่อยู่ที่วัดไหนค่ะ ชื่ออะไร

20. tanatteab

tanatteab เป็นที่รู้จักกันดี

22 มิถุนายน 2010
    ขอรับสีผึ้งมหาเสน่ห์ 2ชุด

ธนัทเทพ ริ้วไสว 35/80 หมู่บ้านดุสิตแลนแอนเฮาท์
    ซ.มีนาคราม ต.หัวหิน อ.หัวหิน จ.ประจวบ 77110 ด่วนที่สุด

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้