แจก E-Book 7 เดือน บรรลุธรรม-ดังตฤณ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย goodjob2u, 20 มิถุนายน 2009.

1. goodjob2u

goodjob2u เป็นที่รู้จักกันดี

22 สิงหาคม 2006
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ส่งต่อให้คนรู้จักอ่านด้วยนะครับ ลองอ่านแล้วปฏิบัติตามนะครับ จะถึงพร้อม ด้วย ทาน ศีล ภาวนา ตั้งมั่นอยู่ในสติและดำรงตนด้วยความไม่ประมาทครับ

U_ebook_7mounth_DangTrin.zip

อนุโมทนาบุญครับ

be happy1

2. มนต์ชัยIM

มนต์ชัยIM เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมนาครับ คุณดังตฤณนี่บรรยายธรรมะได้อย่างเป็นธรรมชาติมากๆเลยล่ะครับ...