แจกCD พระธรรมเทศนา หลวงปู่สิม พุทธาจาโร+หลวงพ่อประสิทธิ์ ปุญญมากโร+พระผงจักรพรรดิ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย teeraphonn, 19 พฤศจิกายน 2012.

1. teeraphonn

teeraphonn Active Member

19 สิงหาคม 2012
    แจกCD พระธรรมเทศนา หลวงปู่สิม พุทธาจาโร+ CD ธรรมะ หลวงพ่อประสิทธิ์ ปุญญมากโร วัดป่าหมู่ใหม่+พระผงจักรพรรดิหลวงปู่ดู่ หลวงตาม้า วัดถ่ำเมืองนะ
    เพื่อเป็นการสืบทอดพระพุทธศาสนาต่อไป

โดยท่านที่จะรับแจก ขอให้ลงชื่อไว้ด้วยนะครับ

*หมายเหตุ
    1.กรุณา แนบซองเปล่าติดแสตมป์ 5 บาท(จะเป็นซองธรรมดาหรือกันกระแทรกก็ได้ครับ แต่ต้องสามารถใส่แผ่น CD ได้)
    ส่งมาที่
    ธีรพล เสริมพิบูลชัย
    5 ซอยราชวิถี9 ถ.ราชวิถี
    แขวงพญาไท กรุงเทพฯ 10400

2.ท่านใดไม่สะดวกส่งซองจดหมายจะให้ผมจัดส่งไปให้ก็ได้ครับ (โดยกรุณาโอนเงินค่าจัดส่ง100บาท(ems) พร้อมโพสแจ้งด้วยครับว่าโอนวันไหนครับ

บัญชี: ธนาคารไทยพาณิชย์
    สาขา : มหาวิทยาลัยมหิดล
    ชื่อ นายธีรพล เสริมพิบูลชัย
    เลขที่บัญชี : 333-235564-0

2. prasit sukkanda

prasit sukkanda เป็นที่รู้จักกันดี

11 ธันวาคม 2011
    ขอรับ1 ชุดครับ
    ประสิทธิ์ สุกาญจนมณี
    25/29 ม11 ถ สุขุมวิท
    ต พลับพลา อ เมือง
    จ จันทบุรี 22000
    ขอโมทนาบุญด้วยครับ

3. teeraphonn

teeraphonn Active Member

19 สิงหาคม 2012
    วันนี้ไปส่งไปรษณีย์แล้วนะครับ