แจกsim3gเพื่อใช้ประโยชน์

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย ในวิชชา, 4 กันยายน 2013.

1. ในวิชชา

ในวิชชา Active Member

แจกsim imobile3g 500mbค่ะ
    ตอนนี้ใช้trueแต่ตัดสินใจผิดว่าจะเปลี่ยนแต่ไม่อยากเปลี่ยนแล้ว เพราะมันมีwifiฟรี

ไม่ได้หลอกหลวงอะไรทั้งสิ้น ไม่ใช่คนขายซิม ยืนยันค่ะ แต่ซื้อมานานอยู่ถ้าซิมใช้งานไม่ได้ก้อย่าโกรธกันนะคะ

เลยอยากแจกให้คนที่ต้องการใช้จริงๆ อยากให้คอมเมนทมาค่ะว่า

"คุณจะเอาเน็ท3gไปใช้ประโยชน์อะไร"

แล้วจะเลือกคอมเมนทที่จะให้pmไปบอกนะคะ ขอบคุณค่ะ

ขอร้องว่าอย่าโกหกนะคะ :)

2. dara1

dara1 เป็นที่รู้จักกันดี

ศึกษาธรรม และนำไปช่วยเหลือตามกำลังจ้ะ