แม่ฝันร้ายเกี่ยวกับตัวผม จะเป็นไรมากไหม

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย Chakkrapong, 3 มิถุนายน 2013.

1. Chakkrapong

Chakkrapong เป็นที่รู้จักกันดี

คือว่าเมื่อคืนนี้ แม่ผมฝันร้ายเกี่ยวกับตัวผม ๒ ครั้งติดๆกันในคืนเดียว ครั้งแรกฝันว่าผมเป็นเอดส์ ครั้งที่สองฝันว่าผมถูกรถชนเลือดอาบหน้า
    อยากให้ท่านผู้รู้ทั้งหลายช่วยทำนายหน่อยนะครับ ว่าจะเกิดอะไรขึ้นต่อไป

2. Snow

Snow เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤศจิกายน 2005
    ส่วนใหญ่ฝันร้ายกลายเป็นดีค่ะ หากไม่สบายใจจริงๆ เพื่อความสบายใจของคุณแม่และตัวคุณ ก็หาโอกาสทำบุญใส่บาตร ปล่อยปลา และถ้าพอจะมีเวลาไปปฎิบัติธรรมจะดีมากๆค่ะ ที่สำคัญอย่าลืมให้กำลังใจคุณแม่บอกท่านว่าอย่าคิดมาก เพราะท่านคงเป็นห่วงคุณมากๆ หากเราไม่ประมาท ระมัดระวังในทุกๆเรื่องเกี่ยวกับตัวเราที่แม่เค้าฝันถึง เท่านี้ก็ปลอดภัยไปได้ มากแล้วค่ะ