At the beginning จากเรื่อง Anastasia ร้องคู่กับพี่ akaraball ค่ะ

ในห้อง 'เพลงคู่และกลุ่ม' ตั้งกระทู้โดย luthienluth, 13 มกราคม 2007.

1. luthienluth

luthienluth Active Member

17 มิถุนายน 2006
    แว้ก ตะกี้โพสผิดบอร์ด ขออภัยด้วยค่า

แววันนี้มาร้องให้ฟังอีกแล้วค่า^___^ เพลงประกอบการ์ตูนอีกแล้ว อิๆ คราวนี้ดูเอ็ตกับพี่ akaraball แห่งบล็อกแก้งค์ค่ะ พี่บอลร้องเพราะมากๆเลย ลองฟังดูนะคะ

- At the beginning -

We were strangers, starting out on a journey
    Never dreaming, what we​

ไฟล์ที่แนบมา:

• at4.wma
      ขนาดไฟล์:
      900.2 KB
      เปิดดู:
      378
  2. mazble

mazble เป็นที่รู้จักกันดี

โชคดีจังมาฟังแถวหน้าเลย
    ชอบ..ถูกใจมากเลยครับเพลงนี้
    น้อง larisa กับ คุณ akaraball ร้องเข้ากันอย่างดีเลยครับ
    มีประสานเสียงด้วย.. เยี่ยมเลย

แก้ไขครั้งล่าสุด: 13 มกราคม 2007
  3. !~Natsumi~!

!~Natsumi~! เป็นที่รู้จักกันดี

14 ธันวาคม 2006
    ว๊าวววววววววว เพราะมากมายเลยค่ะ สู๊ดยอดดดด

4. skygecht

skygecht เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2005
    จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก คุณakaraball ชื่อ อยู่ ลิ้งนี่ปะฮะ..

http://www.bloggang.com/viewblog.php?id=akarapat&group=1

เคยเข้าไปฟังเพลง เค้าบ่อยๆกรี๊ดดมากกเรยคับ ชอบเค้าร้องเพลมากเรยยยยยยยยย เป็นเเฟนเพลงเหอๆๆอิอิ สุดๆๆเรยยอะ

ได้ยินสองคนนี้ร้องเพลง ทามไห้ผม เเละ เพื่อนๆๆอีก หลายคน มะกล้าร้อง
    เพลง มาลงเเระ เหอๆๆอิอิ กัว อายด้วย เเต่ไง มะสนหรอก เราลูกทุ่ง บ๊าน น๊อก บ้าน นอก อิอิ สู้หนุมกรุง สาวกรุงมะได้หรอก เนอะพี่น้องเนอะ อิอิอิ

เดี๋ยวเอามั้ง เอาเจี มาลัย มาสู้ จ๊ากกกกกกกกกกก อิอิ รอ อีก 7 ปีคับปีน้องงง

5. mazble

mazble เป็นที่รู้จักกันดี

น้องกายก็ร้องคู่กะน้อง สเต๊ปเลย
    เพราะแน่ แต่อาจเหนือยหน่อย อิ อิ

6. skygecht

skygecht เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2005
    จ๊าก อย่า เอาชีวิตกายไปพัวพัน กะ หล่อยเรย พี่ มาส จ๊ากกกกกกกกกกก อิอิ ชีวิตตกต่ำจิงๆๆเหอๆๆอิอิอิอิอิ เเต่เจ๊เเกสวยนิ สวยเเบบมะตั้งใจเกิด มะตั้งใจทามมา

ขอชม นักร้องเพลงนี้ค้าบบบบบ เป็นนักร้องได้เรย เหอๆๆอิอิ โดยเฉพาะผู้ชายอะ เสียงเพราะมั๊กๆๆกายอบบเสียงพี่เค้าร้องมากกเรยฮะ....บอกด้วยนะคับ เเล้วจะเข้าไปฟังเพลงเค้าอีกกกก อิอิอิ ร้องเพลงมาลงเเร้วนักร้องหายไปเรย จ๊ากก มาอัพหนอยยจิ อิอิ

7. Via_Hotbird

Via_Hotbird เป็นที่รู้จักกันดี

9 กุมภาพันธ์ 2006
    ยังกับมืออาชีพเรยคะ

n_n~

.

8. sherbet4

sherbet4 เป็นที่รู้จักกันดี

สำเนียงดี

ร้องดี

เพราะมาก...เก่งทั้งคู่เลยครับ

ผมอยากร้องได้แบบนี้บ้าง..ขอเวลาผมสัก 30 ปี ไม่ก็สักชาตินึงนะครับ

ช่วงที่ฝึกนี้ฟังเค้าร้องไปก่อนดีกว่า

ฝีมือจริงๆครับ

9. KeLBeRoS

KeLBeRoS Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

28 กรกฎาคม 2006
    (verygood) (verygood) (verygood) (verygood) (verygood) (verygood)