Happytopay ธุรกิจใหม่!! กับผมผู้นำสาย 25 ท่านแรก KongMunRang-Team ก่อนเปิดตัว

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย max10120, 3 มกราคม 2012.

1. max10120

max10120 สมาชิกใหม่

24 ธันวาคม 2011

สวัสดีครับ ผม ติ ครับ believe สมาชิกต้น สายKongMunRang-Team
    มีธุรกิจใหม่ล่าสุดมาแนะนำทุกท่านครับ!! Happytopay ธุรกิจเกี่ยวกับมือถือครับ
    ซึ่งทำเงินให้กับคุณได้มากถึง 151,332 ลงทุนเพียงแค่ 450 เท่านั้น

คุณจะได้ รายได้ 151,332 คุณต้องทำยังไง?
    1. คุณมีเงินลงทุน 450 บ. และเปิดบัญชีกับทางบริษัท Happytopay
    2. คุณหาคน 5 คนมาเปิดบัญชีเหมือนกับคุณ คุณจะได้ค่าแนะนำคนละ 200 บ. ต่อ 1 รหัส
    3. หน้าที่แนะนำลูกทีม 5 คนที่คุณหามา ให้เขาหาคน ซึ่งเราจะได้รับเงินจากการที่สมาชิกเรา หาคนได้ด้วย ตามลำดับขั้น
    4. คุณจะช่วยหาและนำคนไปต่อให้เขาได้เช่นกันซึ่งคุณจะได้ 200 บ. เช่นกัน เพราะระบบจะต่อให้คุณได้แค่ 5 รหัส ถ้าเลยจะไปต่อให้ลูกทีม
    5. จากนั้นรายได้จะเพิ่มขึ้นเรื่อยๆจนถึง 151,332 บ. ต่อเดือนเองครับ

VDO อธิบาย การสร้างรายได้ 151,332 บ./เดือน Happytopay

http://www.youtube.com/watch?v=JeQMrOWzhkU&amp%3Bfeature=youtu.be

หลังจากที่คุณ ดู VDO จบแล้วจะรู้ได้เลยว่ามันไม่ยาก ผมจะสรุปให้ฟังอีกทีนะครับ
    สมมุติคุณหาคนได้ 5 คนภายใน 1เดือน คุณจะได้รับคนละ 200 บ. รวม 5 คน คุณจะได้รับ 200*5=1000 บ. (5คนต่อ/1เดือน คำนวณแล้วตกแค่หาคนเดียว ต่อ 6 วันเองนะครับ แล้วถ้ามากกว่านั้นละครับ) ซึ่งเมื่อคุณได้รับ 1000 บ. แล้ว หักค่าทุนไป 450 จะเหลือ 550 นะครับ เก็บไว้จ่ายรายเดือนในรอบเดือนหน้า 300 บาท ซึ่งเราจะต้องจ่าย 300 บ. ทุกเดือนนะครับ เพราะอะไรเดียวผมจะบอกข้างล่างนะครับ 550 บ. นำมาจ่ายค่ารายเดือน 300 จะเหลือกำไร ที่ 250 บ. ครับ ต่อจากนั้น คุณจะมีเวลา อีก 1 เดือนครับ ที่จะแนะนำคน คราวนี้จะเป็นกำไรเน้นๆ ยิ่งหาเยอะก็จะยิ่งได้เงินเยอะขึ้น แต่จะมีลูกทีมที่ติดตัวเราตรงๆได้แค่ 5 คน เท่านั้น ซึ่งถ้าคุณมีลูกทีมติดตัวครบ 5 คนแล้ว คนที่ 6 ที่คุณหามาได้ก็ให้เอาไปต่อให้ คนที่ 1 คนที่ 2 ไล่จากซ้ายไปขวา ครับ ซึ่งตรงนี้ก็จะเป็นการช่วยหาคนต่อให้ลูกทีมทำให้เครือข่ายยิ่งโตเร็วขึ้น

นี่ ผมคิดแค่คุณหาเองนะครับได้รายได้เท่านี้ แต่คุณลองคิด ถ้าลูกทีมของคุณหาคนได้ละครับ
    อย่างเช่น คุณ ชวนนาย A,B,C,D,E แล้ว
    นาย A ชวนคนได้ 5 คน
    นาย B ชวนคนได้ 5 คน
    นาย C ชวนคนได้ 5 คน
    นาย D ชวนคนได้ 5 คน
    นาย E ชวนคนได้ 5 คน
    คุณจะมี ลูกทีม 30 คนภายในพริบตาเดียว

ไหนจะทางผมอีกล่ะครับ ซึ่งเป็นอัพไลน์ข้างบนคุณ ผมรับคนที่ 6 ต่อไม่ได้ ผมก็ต้องเอาคนที่สมัครกับผมไปต่อให้ลูกทีมเช่นกันครับ คุณก็จะมี ลูกทีมเพิ่มขึ้นอีก คนยิ่งเยอะยิ่งทำกัน สายงานแปปเดียวขยายถึง 100 คนครับ

สำหรับ เรื่องการจัดสายงานนะครับถ้ามีลูกทีมมาสมัครกับคุณ
    ระบบจะ ออโต้รัน จัดสายงานให้คุณอัตโนมัติ เวลาเที่ยงคืนของวันนั้นครับ โดยจะเรียงจากซ้ายไปขวา เต็มทีละขั้นครับ Lv.1 เต็ม แล้วจึงไปต่อทางด้านซ้ายของ Lv.2 (จะจัดสายงานเองไม่ได้นะครับ) เพราะเป็นการป้องกันการหนุน คนใดคนนึง
    ถ้าระบบจัดออโต้รันจะทำให้ อัพไลน์ส่งลูกทีมมาทั่วถึงทุกคนครับ
    ไม่มีการลำเอียง ถ้าคนไหนไม่เข้าใจลองดู VDO นี่ครับ

http://youtu.be/cclrNcuOBNM

มาทำความรู้จักกับทีม ผมก่อน KongMunRang-Team ทีมที่แรงที่สุดแห่งปี ลองนำชื่อนี้ไป เซิดใน google ดู จะเห็นได้ว่าทีมเรามีคน มากเลยหลักพัน ไปแล้ว และมีแนวโน้มมากขึ้นเรื่อยๆ รายได้หลักฐานของธุรกิจอื่นๆเพื่อตรอกย้ำความแรง

ซึ่ง คุณเรย์เป็นผู้ก่อตั้งทีมนี้ขึ้นมา และในธรุกิจนี้ Happytopay ผมได้เป็น 1 ในต้นสาย 25 คนแรก ของ คุณเรย์ ซึ่งอยู่ติดแนบเนื้อเลย คุณมาสมัครกับผมคุณก็ ได้อยู่บนๆ แล้วอยู่ บนๆ ดียังไง? เมื่อคุณอยู่ บนๆ ก็เหมือนกับเป็นรุ่นแรกของบริษัท คนทั่วโลกใช้อินเตอร์เน็ตใช้มือถือ 40 ล้านคน คุณ อยู่ใน 100 คนแรก โอกาศทางธุรกิจย่อมมีมากกว่า คนที่มาทีหลัง การโปรโมตอะไรก็ง่าย เพราะคุณคือคนต้นๆ

ทำไม ต้องจ่ายค่ารายเดือน 300 บาท และ 300 บาทจ่ายแล้วไปไหน?
    การ จ่ายค่ารายเดือน 300 บาท นั้น เมื่อจ่ายแล้วจะถูกนำไปให้คนที่เป็นอัพไลน์เรา 5 ขั้นบนครับ
    การ จ่ายค่ารายเดือน 300 บาท คือการรักษายอดให้ถึง 300 บาทต่อเดือนนั้นเอง
    ถ้า บริษัทไหนไม่มีการรักษายอดบริษัทนั้นจะไม่มั่นคงทันที เพราะไม่มีรายได้ให้กับสมาชิก
    เก่า หรือ ทางบริษัท นอกเสียจากได้สมาชิกใหม่เพิ่ม แต่ถ้ามีการรักษายอด บริษัทจะได้รายได้ส่วนหนึ่ง และสมาชิกเก่าที่อยู่ข้างบนจะได้รายได้อย่างทั่วถึง ทำให้บริษัทมั่นคงและขับเคลื่อนต่อได้ และเป็นข้อดีทำให้ สมาชิกทุกคนทำงานกันอย่างจริงจัง 300 บ. คงไม่มากหรอกครับ
    แนะนำ 1 คนได้ไปแล้ว 200 ครับ ไหนจะสายงานหาอีก และเมื่อมีลูกทีมเยอะแล้ว 300 บาท ไม่ต้องสนเลย เพราะรายได้ เรา ไงก็ หลักแสนอยู่แล้วครับ

จริงๆแล้ว 300 ที่เสียไปส่วนใหญ่เสียไปกับค่าเช่าระบบของใครของมัน เพื่อให้ทุกท่านเปรียบเสมือนมีหน้าร้านขายมือถือส่วนตัวนะครับ

** ปัจจุบัน ทางบริษัทยังไม่เปิดตัวนะครับ จะเปิดตัวกลางเดือนมกราคมครับ ซึ่งเท่ากับว่า ตอนนี้ถ้าคุณสมัคร คุณก็เป็นคนแรกๆ ในผู้ใช้เน็ต 40 ล้านคน คนคิดก่อนทำก่อนย่อมประสบความ สำเร็จมากกว่าคนที่มานั่งรอคนอื่นทำแล้วค่อยทำตามครับ

สนใจสมัครสมาชิกด่วนเลย มาก่อนคุณจะได้เป็นต้นสายแรกๆทันที เราจะได้ช่วยคุณแบบสบายๆ

ใบสมัครนี้เป็นใบสมัครชั่วคราวนะครับ เพื่อรวบรวม ข้อมูลก่อนที่บริษัทจะเปิด ซึ่งยังไม่ต้องโอนเงินนะครับ สมัครมาเพื่อที่ผมจะได้รวบรวมข้อมูลของคนที่สนใจ แล้วจัดทำแผงสายงานให้ก่อนที่บริษัทจะเปิดตัวกลางเดือนมกราคมครับ เพื่อให้พวกคุณได้เป็นต้นสายคนแรกๆ ของบริษัท ( เรื่องโอนเงิน 450 บ. ผมจะแจ้งให้ทราบก่อนที่บริษัทจะเปิดตัวอย่างเป็นทางการครับ ทางเมล์ หรือ Facebook )

**สมัครให้ กรอกรายละเอียดจริงนะ ครับ เพื่อเวลาการรับเงิน จะได้ ไม่มีปัญหาครับ ^^"

หรือยังไม่แน่ ใจ ไม่กล้าลงทุน ติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ครับ 24ช.ม. นอนอยู่ก็จะตื่นขึ้นมาให้รายละเอียดครับ

ติ : 087-593-3803 ( ตลอด 24 ช.ม. )

MSN : max10120@hotmail.com
    Facebook : เข้าสู่ระบบ | Facebook

Facebook อันนี้เป็นเฟสเฉพาะกลุ่มของเรานะครับเวลาติดต่ออัพเดทข่าวสารงาน หรือสอบถามไรเพิ่มเติมกดแอดเข้ากลุ่มมาได้ครับ เดี่ยวผมจะอนุมัติให้ครับ (สำหรับคนสมัครแล้วแอดเข้ามาด้วยนะครับ)

คุณจะสมัครกี่รหัสก็ได้ โดยนำรหัสมาต่อคุณ ก็ได้

เพราะเพิ่มรายได้จากหลายรหัสครับ สมมุติคุณมี 6 รหัส
    รหัสแรกบนสุด แล้วก็ อีก 5 รหัส ต่อคุณลงมาเวลาคุณ
    หาคนได้ รายได้คุณก็จะได้รับทั้งรหัสบนสุดแล้วก็ล่างด้วยครับ
    ถ้าคุณมีลูกทีม 3000 คน ชั้นบนสุด คุณได้รายได้หลักแสนกว่าแล้วครับ แล้วรหัสที่อยู่ด้านล่างคุณแบ่งคนได้รหัสละ 600 คน คุณก็จะได้อีก รายได้ต่อรหัส รหัสละ หลัก 2 หมื่น ขึ้น 5 รหัสครับ รวมแล้วคุณได้รายได้ต่อเดือน 2 แสนได้ครับ
    *** คุณเปิดรหัสโดนต่อตัวของคุณเอง คุณจะได้รับค่าแนะนำ 200 บ. ซึ่งเท่ากับว่าคุณเปิด รหัสเพิ่มในราคา 250 บ. เท่านั้น

ถ้าจะสมัครต่อตัวเองต้องรอได้ลิ้งของตัว เองก่อนนะครับ

ถ้ายัง ไม่มั่นใจระบบ ลองอ่านข้างล่างต่อดูครับ

V
    V
    V

ทั้ง หมดนี่คือการหารายได้จาก Happytopay นะครับ

ต่อ ไปเป็นบริการ ของทางบริษัทน่ะครับ
    1. ระบบรับชำระบริการ เคาน์เตอร์เซอร์วิส
    2. เติมเงินออนไลน์ เติมเงินมือถือ ให้กับมือถือระบบ One-2-Call , Happy , TrueMoveและยังมี บัตรเติมเงินเกมส์ออนไลน์ ทุกแบบ และได้ส่วนลดเป็น % ด้วยครับ
    3. ชำระค่าสาธารณูปโภคออนไลน์ ไม่ว่าจะเป็น ชำระค่าน้ำประปา ชำระค่าไฟฟ้า ชำระค่าอินเตอร์เน็ต ค่าโทรศัพท์มือถือ ทั้งแบบรายเดือน/เติมเงิน ชำระค่าบัตรเครดิต และค่าใช้บริการอื่นๆ ด้วยระบบอัจฉริยะ เพียงไม่กี่นาที ท่านก็สามารถชำระค่าบริการต่างๆ ผ่านระบบออนไลน์ได้อย่างสะดวกรวดเร็ว และในราคาที่ประหยัดกว่าเดิม
    4. ซื้อมือถือราคาสมาชิก(ต้นทุนจากโรงงาน) เหมือนคุณมี ร้านค้ามือถือ ส่วนตัวในเว็ปน่ะแหละครับ ไม่ต้องไปเช่า ในห้างเหมือนเจ้า อื่นครับ

เพียงแค่บริการ เพียงเท่านี้ คุณก็คุ้มแล้วครับสำหรับสมาชิก
    แต่นี้ยังหาราย ได้ให้คุณเป็นกอบเป็นกำอีก $_$

สรุป ข้อดีของธุรกิจ Happytopay

1. ประหยัดค่าใช้จ่าย ได้ส่วนลดจากการใช้บริการ
    2. เพิ่มความสะดวกสบาย เพราะ ทำรายการผ่านเน็ต ทำที่ไหน เวลาไหนก็ได้
    3. ทำรายได้สูงสุด 151,332 บาทต่อเดือน หรือมากกว่านั้น ลงทุนแค่ 450 บาท ในเดือนแรกแล้วจ่ายรายเดือน ตั้งแต่เดือนที่ 2 เดือนละ 300 บาท(สามารถหักจากรายได้)
    4. ลงทุนต่ำ คืนทุนเร็ว เพราะใครๆ ก็สามารถจ่ายค่าสมัครได้ เพียง 450 บาทเราชวนคนได้ 2 คน ก็คืนทุนแล้ว
    5. เป็นระบบที่ช่วยกันทำ งานได้ เงินกันทุกคน อัพไลน์หาสมาชิกได้ เราก็ได้เงิน เราหาสมาชิกได้ เราก็ได้เงิน ดาวน์ไลน์หาสมาชิกได้ เราก็ได้เงิน
    6. ชวนคนง่าย ไม่เสียเพื่อน เพราะใครๆ ก็ต้องมีค่าใช้จ่ายรายเดือนพวกนี้ และเดี๋ยวนี้ใครๆ ก็ใช้อินเตอร์เน็ตเป็นประจำ
    7. โอกาสธุรกิจยังกว้าง เพราะธุรกิจเปิดให้บริการเมื่อต้นปี 2555 เท่า นั้น

ปัจจุบันยังมี สมาชิกไม่มาก ทำให้โอกาสในการแนะนำธุรกิจหรือตลาดยังกว้างมาก คุณจะเป็นคนที่ทำแรกๆ ถ้าคุณเป็นคนหนึ่งที่มี ค่าใช้จ่ายจากค่าโทรศัพท์เป็นประจำและมองเห็นข้อดีของธุรกิจทุกๆ ข้อที่กล่าวมาแล้ว

บริษัทมีความน่าเชื่อถือแค่ไหน?

บริษัทได้ทำการจดทะเบียน การเสียภาษีอย่างถูกต้องตามกฎหมายครับ

หมายเลขทะเบียนการเสีย ภาษีครับ

เอกสารการขอจด ทะเบียนกรรมสรรพากร

เอกสารจดทะเบียน พาณิชย์ ของบริษัท ละทางบริษัทได้ยืนเรื่องขอทะเบียนพานิชย์ e-commerce แล้วซึ่งเราเป็ฯบริัษัทแรกที่จะได้ เลขทะเบียน e-commerce ในรูปแบบธุรกิจเดียวกันครับ

ทำไมถึงต้องสมัคร กับสายงานนี้ เพราะเรามีที่นี่ ที่เดียวที่กล้าให้คุณได้มากกว่าใคร !!
    1. การสอนผ่านสื่อต่างๆ โดยที่คุณสามารถศึกษาผ่านหน้าจอคอมพิวเตอร์เท่านั้น ไมต้องเข้าประชุมเหมื่อนธุรกิจอื่น
    2. การจัด Meeting สำหรับสมาชิกในสายงาน และ กิจกรรมต่างๆ ประจำทุกเดือน
    3. การแนะนำ และ สอนเทคนิคในการทำงานต่างๆ รายบุคคล หากต้องการ . . .
    4. ความสัมพันธ์ ระหว่าง Upline และ Downline ทุกคนจะได้รู้จัก Upline และ Downline ของตัวเองและประสานงานกันตลอดเวลา . .
    5.สอนวิธีต่อสายงานที่ไม่เหมือนใคร ทำให้สมาชิกเก่าและใหม่มีรายได้ในทุกแต่ละวัน
    6.มีอุปกรณ์ต่างๆ โปรแกรมที่จำเป็นในการสร้างรายได้ หรือเพื่อหาผู้มุ่งหวังโดยเราแค่ใช้ internet เท่านั้น
    7.การ ทำตลาดแบบออนไลน์และออฟไลน์ที่คุณไม่เคย รู้ มาก่อนอย่างแน่นอน

เพียงเงิน 450 บ. รีบตัดสินใจมันเปลี่ยน อนาคต คุณได้ !!!

ผมถามคุณนะครับ

1. ถ้าคุณได้รายได้ 151,332 บ./ เดือน คุณจะทำมันไหม และมันไม่ใช่งานประจำทำเพียงแค่วันละ 1-2 ช.ม.ได้
    2. เงินลงทุน แค่ 450 บ. และ รายเดือน 300 เป็นปัญหากับคุณไหม (เที่ยวเล่นกับแฟนยังเยอะกว่าเลย*-*)
    3. แล้วคุณได้รายได้ 151,332 บ. ทุกเดือนและตลอดไป คุณจะปฎิเสธมันไหม

แล้ว ถ้ามีผมและทีมผมคอย ช่วยสร้างรายได้ให้คุณก่อนละ

ทุกอย่างเป็นไป ได้ครับ เพียงแค่คุณตัดสินใจ อนาคต ขึ้นอยู่กับคุณ เพียงแค่เงิน 450บ. เท่านั้น

** ขอย้ำปัจจุบัน ทางบริษัทยังไม่เปิดตัวนะครับ จะเปิดตัวกลางเดือนมกราคมครับ ซึ่งเท่ากับว่า ตอนนี้ถ้าคุณสมัคร คุณก็เป็นคนแรกๆ ในผู้ใช้เน็ต 40 ล้านคน คนคิดก่อนทำก่อนย่อมประสบความ สำเร็จมากกว่าคนที่มานั่งรอคนอื่นทำแล้วค่อยทำตามครับ

สนใจสมัครสมาชิกด่วน เลย มาก่อนคุณจะได้เป็นต้นสายแรกๆทันที เราจะได้ช่วยคุณแบบสบายๆ

ใบสมัครนี้เป็นใบสมัคร ชั่วคราวนะครับ เพื่อรวบรวม ข้อมูลก่อนที่บริษัทจะเปิด ซึ่งยังไม่ต้องโอนเงินนะครับ สมัครมาเพื่อที่ผมจะได้รวบรวมข้อมูลของคนที่สนใจ แล้วจัดทำแผงสายงานให้ก่อนที่บริษัทจะเปิดตัวกลางเดือนมกราคมครับ เพื่อให้พวกคุณได้เป็นต้นสายคนแรกๆ ของบริษัท ( เรื่องโอนเงิน 450 บ. ผมจะแจ้งให้ทราบก่อนที่บริษัทจะเปิดตัวอย่างเป็นทางการครับ ทางเมล์ หรือ Facebook )

**สมัครให้ กรอกรายละเอียดจริงนะ ครับ เพื่อเวลาการรับเงิน จะได้ ไม่มีปัญหาครับ ^^"

หรือยังไม่แน่ ใจ ไม่กล้าลงทุน ติดต่อสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ครับ 24ช.ม. นอนอยู่ก็จะตื่นขึ้นมาให้รายละเอียดครับ

ติ : 087-593-3803 ( ตลอด 24 ช.ม. )
    MSN : max10120@hotmail.com
    Facebook : เข้าสู่ระบบ | Facebook

Facebook อันนี้เป็นเฟสเฉพาะกลุ่มของเรานะครับเวลาติดต่ออัพเดทข่าวสารงาน หรือสอบถามไรเพิ่มเติมกดแอดเข้ากลุ่มมาได้ครับ เดี่ยวผมจะอนุมัติให้ครับ (สำหรับคนสมัครแล้วแอดเข้ามาด้วยนะครับ)

หลังจาก สมัครเรียบร้อยแล้ว

1. แอด Facebook กลุ่มมาครับเพื่อติดตามข่าวสารจากทีมเรา เข้าสู่ระบบ | Facebook ถ้าไม่มี Facebook ไม่เป็นไร ไปต่อข้อ 2,3 เลย

2. เตรียมเงิน 450 บ. เพื่อโอนเงิน ซึ่งจะโอนหลังจากบริษัทเปิดตัวแล้วนะครับ กลางเดือนมกราคม จะโอนเข้าทางบริษัท พอใกล้ถึงวันเปิดตัวแล้วผมจะแจ้งนะครับว่าโอนเข้าบัญชีไหนยังไง ให้เตรียมเงินไว้ก่อน

3. พยายามติดตามข่าวสารทางเมล์ หรือ Facebook นะครับ ใครไม่มี Facebook ผมจะส่งรายละเอียดให้ทางเมล์นะครับ

ผมจะอธิบายเพิ่มนะ ครับ เกี่ยวกับ รายได้ของสมาชิก
    - แนะนำเอง ได้คนละ 200 บ. ต่อ 1 รหัส สมมุดแนะนำได้ 1000 คน คุณก็ได้แล้ว 200,000 บ.
    - อัพไลน์ข้างบนเรา หรือดาวน์ไลน์ข้างล่างเรา แนะนำได้ จะได้ เงินตามลำดับขั้น 25,30,35,40,45
    - การจ่ายรายเดือน 300 บาทของลูกทีม เราจะได้รายได้เป็นขั้นไป 20,25,30,35,40
    - โบนัสประจำ 3 เดือน ไตรมาส ซึ่งถ้าทำถูกเงื่อนไขครบ
    - การขายมือถือได้ แล้วก็ส่วนลดในการเติมเงินมือถือ เกมส์ออนไลน์ต่างๆ ที่เป็น % ด้วยครับ

ส่วนวิทีการนำเงิน ออกจากระบบมาเป็นเงินสด กันนะครับ
    ตอนสมัครจะมีกรอกราย ละเอียด ธนาคารที่เราสมัครไว้ พอถึงวันที่ 2 ของทุกเดือน บริษัทจะทำการโอนเงิน ทั้งหมดเข้ามาที่บัญชีเราครับ ซึ่งอันนั้นคือเงินเดือนของเราครับ

บางท่านสมัครทิ้งไว้ 450บ. ผ่านไปหลายเดือน เปิดขึ้นมาดูอีกทีรายได้เป็นหมื่นครับ

อย่าง ที่บอกนะครับ คุณจะเปิดกี่รหัสก็ได้แล้วแต่คุณครับ บางท่านเปิด 1 รหัส ทำรายได้ได้แล้ว มานั่งเจ็บใจตัวเองทำไมได้น้อยจัง น้อยกว่าคนอื่น ที่เขาเปิดหลายรหัส ทุกอย่างเราต้องมองไปข้างหน้าครับ คุณลงทุนเพิ่มอีกแค่รหัสละ 250 บ. มีโอกาศที่คุณจะได้รับ รายได้เพิ่ม อีกหลายเท่าตัวครับ

Facebook กลุ่มครับ คลิกภาพด้านล่างเลย

V
    V

!!คำ ว่า"ทีม" คือทุกคนช่วยเหลือกัน ไม่เบียดเบียนกันครับ และก็ไม่เอาเปรียบกัน "ทีม" ถึงจะแข็งแกร่ง!!

ส่วนอันนี้บล็อกผมครับ

2. winnie24pt

winnie24pt สมาชิกใหม่

3. winnie24pt

4. winnie24pt