การจัดตั้งชมรม Power of Universe พลังจักรวาล

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย muntra_living, 24 กรกฎาคม 2010.

1. วิถีคนจร

วิถีคนจร เป็นที่รู้จักกันดี

ก็ธรรมดาครับ สมาชิกสอมรอยสมัครในชื่อใหม่อาจมาเป็นมารผจญได้
    ผมก็สวมรอยมาแต่ไม่ได้มาผจญใครนะครับ

2. วิถีคนจร

วิถีคนจร เป็นที่รู้จักกันดี

ธรรมมะคือธรรมชาติ มันก็ย่อมเป็นไปของมันอย่างนั้นตามกลไกตามเหตุและผล

3. pussanon

pussanon สมาชิก

13 มิถุนายน 2008
    ว่าที่ ร.อ.ภัสร์นนท์ จันทร์รัตนาพงษ์ อายุ35ปี
    บริษัท เตชอัมพรพาณิชย์ จำกัด (สาขาโพธาราม1)
    67 ถ.เนื่องประดิษฐ์ ต.โพธาราม อ.โพธาราม จ.ราชบุรี 70120
    ผมสนใจศาสตร์ทางจิตมากครับขอเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ