ขอบใจนะ - By ครอบครัวสุขสันต์ ช่า ช่า ช่า

ในห้อง 'เพลงคู่และกลุ่ม' ตั้งกระทู้โดย natsuto, 21 พฤษภาคม 2008.

1. thaboyx

thaboyx เป็นที่รู้จักกันดี

[MUSIC]http://palungjit.org/attachments/a.328271/[/MUSIC]

ฟังแล้วๆ เพราะดีๆ

แหม น่ารักจัง ครอบครัวนี้ [Embarrass

พอเสียงนู๋โลมาดังขึ้นมานะ ระยิ้มไม่หุบเลย น่ารักมากๆ อ่ะ ชอบๆ ๆ;)

(||)

2. mali

mali เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2005
    ความหล่อไม่เหลือเลยเหรอ เออเนอะ น่าฉงฉานจัง;)

3. maysa79

maysa79 เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2006
    กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด
    ลูกสาวใครทำไมถูกใจจริงๆ นู๋โลมาน่ารักม๊ากกกกกก
    เอาใจอาไปเต็มๆเลยนู๋เอ๊ย
    โห...พี่นัททททททททททททท
    น้องละปลื้มมมมมมม ครอบครัวน่ารักจริงๆเลยค่ะ

4. natsuto

natsuto สมาชิก

ขอบคุณที่ชมภริยากับลูกสาวครับน้องหยา
    ส่วนคุณพ่อกำลังสำลักคำชมอยู่
    ไม่ชมกันก็ขอบคุณครับ

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 1223227" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>thaboyx</TD><TD class=alt2>
    ฟังแล้วๆ เพราะดีๆ

แหม น่ารักจัง ครอบครัวนี้ [Embarrass

พอเสียงนู๋โลมาดังขึ้นมานะ ระยิ้มไม่หุบเลย น่ารักมากๆ อ่ะ ชอบๆ ๆ;)

(||)</TD></TR></TBODY></TABLE>
    ขอบคุณที่มารับฟังครับน้องระ
    สามารถสร้างรอยยิ้มให้ระและทุกคนได้
    พี่ก็มีฟามสุขเช่นกันครับ

5. natsuto

พี่มะลิ คงต้องมีชื่อในบัญชีร่วมกับป๋าหอวังได้แล้ว หุหุ
    แหม..ตีความไปอย่างนั้นได้ยังไงพี่ :555:
    มีมุกแพรวพราวไม่ใช่น้อยเลยนะครับพี่มะลิ

6. natsuto

ขอบคุณครับนู๋เมษ์ ถึงกับเก็บอาการปลื้มไม่อยู่เลยเหรอ 555

7. j2ep

j2ep Active Member

น่ารักกันจัง ครอบครัวนี้

ไม่รู้จะพิมพ์ ไรอีกดี
    แอบอิจฉา อิอิ

8. น.นิมมานรดี

น.นิมมานรดี Active Member

ถ้าพ่อน้องโลมา เป็น ดารา หรือ นักร้อง หรือเป็นคนดังๆ

ป่านนี้คงได้รางวัล คุณพ่อดีเด่น
    คุณน้องโลมา ก็ได้รับรางวัล ลูกกตัญญู

จากการเสนอชื่อ ของ พรรคพวกเพื่อนฝูง และน้องๆ แห่ง... พลังจิต city

แต่อย่างว่า มิช่ายคนดัง... เลยไม่ได้รับ ถ้วย รับโล่ เลย

แต่อะ..... ช้านให้ นาย... ให้หมดใจเลย
    ทั้งถ้วยชาม อั้งโล่.... เอาไปให้หมดเลยเพื่อน

9. natsuto

แอบอิจฉาไม่ดี ไปหาเป็นของตัวเองสิ จะได้เลิกอิจฉา..

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 1225083" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>น.นิมมานรดี</TD><TD class=alt2>ถ้าพ่อน้องโลมา เป็น ดารา หรือ นักร้อง หรือเป็นคนดังๆ

ป่านนี้คงได้รางวัล คุณพ่อดีเด่น
    คุณน้องโลมา ก็ได้รับรางวัล ลูกกตัญญู

จากการเสนอชื่อ ของ พรรคพวกเพื่อนฝูง และน้องๆ แห่ง... พลังจิต city

แต่อย่างว่า มิช่ายคนดัง... เลยไม่ได้รับ ถ้วย รับโล่ เลย

แต่อะ..... ช้านให้ นาย... ให้หมดใจเลย
    ทั้งถ้วยชาม อั้งโล่.... เอาไปให้หมดเลยเพื่อน</TD></TR></TBODY></TABLE>
    ถ้วยชาม อั้งโล่ ไม่อาวว ขอเป็นหม้อหุงข้าวแบบคอมพิวเตอร์ไรซ์แทนละกัน
    อยู่กันสามคน หมอหุ้งข้าวที่มีอยู่มันใหญ่เกิน ก๊ากกก..

10. ดอกบัวตูมเน่า

ดอกบัวตูมเน่า เป็นที่รู้จักกันดี

24 สิงหาคม 2007
    WoooW!

Family สุดๆ

น่ารักดีครับ

11. maysa79

maysa79 เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2006
    อ๊ะๆ ไม่ได้หรอกค่ะ ก็เป็นนางงอม เอ๊ย...นางงาม
    ก็ต้องร๊ากกกกกกกกกเด็กเป็นธรรมดาค๊า ;)

12. natsuto

ขอบคุณน้องแฮมมากครับ

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 1225958" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>maysa79</TD><TD class=alt2>อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ natsuto [​IMG]
    ขอบคุณครับนู๋เมษ์ ถึงกับเก็บอาการปลื้มไม่อยู่เลยเหรอ 555
    </TD></TR></TBODY></TABLE>
    อ๊ะๆ ไม่ได้หรอกค่ะ ก็เป็นนางงอม เอ๊ย...นางงาม
    ก็ต้องร๊ากกกกกกกกกเด็กเป็นธรรมดาค๊า ;) </TD></TR></TBODY></TABLE>

อิๆ มาขำนู๋เมษ์

13. mali

Ladies and Gentelmen
    The best father award goes to Natsuto [​IMG]

รับรางวัลคุณพ่อดีเด่นแห่งปีของห้อง music & karaoke สนับสนุนรางวัลโดยคุณ น.นิมานรดี

14. natsuto

พี่มะลิฝากทวงของรางวัลกับพี่นิมด้วยนะครับ
    ถ้าไม่ได้หม้อหุงข้าว ก็เอาถ้วยชาม อั้งโล่....ก็ได้ครับ อิๆๆ

15. sherbet4

sherbet4 เป็นที่รู้จักกันดี

อบอุ่นดีจังครับ
    พลอยมีความสุขไปด้วยครับ
    ขอให้ครอบครัวอบอุ่น ร่มเย็นตลอดไปครับ

16. mali

เสียงแฟนคุณนัท และน้องโลมา น่ารักมากๆค่ะ ฝากบอกด้วยค่ะ

17. natsuto

กราบขอบพระคุณสำหรับคำอวยพรครับ
    และขอให้คำอวยพรดังกล่าวจงสำเร็จแก่
    คุณ sherbet และครอบครัวเช่นกัน

<TABLE class=tborder style="BORDER-TOP-WIDTH: 0px" cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 1248136" vAlign=top><TD class=alt2 align=middle width=125>mali</TD><TD class=alt1>เสียงแฟนคุณนัท และน้องโลมา น่ารักมากๆค่ะ ฝากบอกด้วยค่ะ </TD></TR></TBODY></TABLE>
    ได้ครับพี่มะลิ แต่ว่าแฟนผมใครยอไม่ได้เลยเชียว
    คุณเธอจะไม่ทานข้าวไปหลายมื้อ อิ่มคำยอง่ายๆเสียด้วย
    ขอบคุณพี่มะลิที่มาเยี่ยมฟังเพลงนี้บ่อยๆนะครับ

18. น้องแพร

น้องแพร สมาชิกใหม่

3 มิถุนายน 2008
    ร้องเพลงกันทั้งครอบครัวเลย น่ารักจังเลยค่ะ
    เป็นครอบครัวที่อบอุ่นจังเลยค่ะ

19. Hanashi

Hanashi เป็นที่รู้จักกันดี

เพิ่งจาได้มาฟัง.....เสียงแฟนคุณนัทเพราะจัง
    เสียงร้องโลมาด้วยน่ารักดีค่ะ........
    สมเป็น " ครอบครัวอบอุ่น " จริง ๆ เลยค่ะ.....

20. natsuto

ขอบคุณน้องแพร และ ฮาน่าจัง ที่แอบมาฟัง :555: