ขอเชิญท่านสาธุชนร่วมงานบุญออกนิโรธกรรม ของพระครูบาเหนือชัย โฆสิโต. ประจำปี ๒๕๕๕

ในห้อง 'ข่าวพุทธศาสนา' ตั้งกระทู้โดย MayBuddhaBlessYou, 5 มกราคม 2012.

1. Nuttawat_J

Nuttawat_J เป็นที่รู้จักกันดี

20 กุมภาพันธ์ 2007
    ปลื้มใจกับคุณเจนด้วยครับ ที่มีโอกาสได้ใกล้ชิดและทำบุญกับพระครูบาอาจารย์ทุกท่าน

ขออนุโมทนาทุกบุญทั้งหลายร่วมกับคุณเจนและผู้ที่ไปร่วมบุญทุกท่านด้วยครับ สาธุ สาธุ

สาธุ

2. wawa99

wawa99 เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาบุญ สาธุ กับคุณเจนและผู้ร่วมบุญทุกท่านค่ะ

เห็นรูปแล้วอิ่มบุญและปลื้มปิติร่วมกับคุณเจนและผู้ร่วมบุญทุกท่านค่ะ

บุญครั้งนี้ข้าพเจ้าถวายแด่พระพุทธ พระธรรม พระอริยะสงฆ์และทุกรูปทุกนามใน

สามภพนี้ค่ะ