ความฝันของ ผม...คิดว่าเป็นหวย 1/11/2555

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย bankbankbank, 27 ตุลาคม 2012.

1. Putthachart

Putthachart เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤษภาคม 2012
    กราบนมัสการค่ะพระอาจารย์....
    สวัสดีคุณพี่ nuchada และ สมช ทุกท่านด้วยคร๊า...
    อยากรวย รวย รวย รับปี 56 จริงๆเร๊ยยยยยยยยย :cool::cool::cool:

2. ตาคำหมาน

ตาคำหมาน เป็นที่รู้จักกันดี

ตรงๆไม่ต้องกลับค่ะ
    ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงเลยน่ะค่ะ
    945 250 170 348
    72 71 61 51 48 49 34

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 ธันวาคม 2012
  3. ตาคำหมาน

ใกล้จะปีใหม่ไทยแล้ว วันนี้เราจะพาไปไหว้พระทำบุญกันค่ะ เพื่อเป็นสิริมงคลต่อชีวิต และให้กิจการหน้าที่การงานรุ่งเรืองก้าวหน้า ทำบุญวันนี้เพื่อนๆอาจจะไม่คุ้นเคย หรือยังไม่เคยทำกัน นั่นก็คือการ ทำบุญโลงศพ มีไม่กี่ที่นักในกรุงเทพที่มีให้ทำบุญโลงศพ ซึ่งเชื่อกันว่า ทำบุญโลงศพ แล้วจะได้กุศลมากจริงๆค่ะ เราจะไปทำบุญกันที่ วัดหัวลำโพง ซึ่งเป็นพระอารามหลวง วัดใหญ่ใจกลางเมืองกรุงเทพค่ะ ^^ ขอเเนะนำวัดหัวลำโพง ^^

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 ธันวาคม 2012
  4. ตาคำหมาน

พวกมือถือสาก ปากถือศิลกรุณา อย่าได้ร่วมบุญมาเลยค่ะ

5. vitcho

vitcho เป็นที่รู้จักกันดี

22 กุมภาพันธ์ 2012
    เลข ท 42 -24 ผม

ให้ไว้ และบอกว่าให้เล่นงวด สิ้นปี...พอดีผมลบทิ้งไป..แล้ว
    เพราะโดนโจมตีจาก นาย อมตญาณ...........

ถึงผมจะเน้น 70 -10 ล่าง และ 6บน....

แต่ หากใครตามใเลขผมจริงๆ..คงจำได้..ว่าผม วาง 24-42 ไว้ด้วย....

แต่ผิดพลาดทางเทคนิค..ผม เข้าใจไปเองว่า เลข 42 ควรจะออก งวด สิ้นปี
    ไม่งั้นผม จะ ลงโดด ๆเลยด้วย และวางบน อย่างเดียวด้วย...
    ดีใจ กับคนที่ถูกนะ..ขอให้ ไป สร้างกุศลต่อไป ช่วยเหลือ คนยากไร้..บ้าง ทำ บุญ กับพระสงฆ์ บ้าสง...........และช่วยกัน จรรโลงพระศาสนา ด้วยนะครับ

ขอให้มีโชคด ีกัน...ในทุกๆเรื่อง....ทุกๆคน..ครับ

6. nuchada

nuchada เป็นที่รู้จักกันดี

กราบ นมัสการค่ะ ท่านแบ๊งค์

ขอบคุณค่ะ คุณ คิงส์ 1992 ขอมีโชคด้วยน่ะค่ะ

สวัสดีจ๊ะ คุณกบ โชคดีน่ะจ๊ะ

7. nuchada

อนุโมทนา สาธุ ๆ ๆ ด้วยค่ะ

8. nuchada

ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

9. ตาคำหมาน

ใกล้วันเเล้วอาจารย์ นิมนต์ๆๆ...มีอะไรเด็ดๆไหมค่ะ

10. vitcho

แวะมาดู.....

ปีเก่ากำลังจะผ่านไป....ทุกข์โศกใดๆ ล้วนใจเราปรุงแต่งเอง....สรรพสิ่งล้วนอยู่ใต้ สามัญลักษณะ ไม่มีอะไร หลุดรอด กฏ นี้ไปได้...ใดๆๆในโลกล้วนไม่เที่ยง ใดๆในโลกล้วนเป้นทุกข์...ที่เ็นสุข กัน..แท้จริง ทุกข์ ตามหลังไล่ตะครุบตลอดเวลา....และ อีกอย่้่างคือ ใดๆ ในโลก ล้วน ไม่ใช่ตัวตน ที่จะกำหนดเรียกกันได้จริง ล้วนสมมติ ทั้งสิ้น...

ป๊ใหมามาแล้ว อีกครั้ง ใครอายุมากแล้วจะจำได้ว่า ปีหใม่มา แต่ละที ทุกคนหน้าใส อยากฉลองกัน..แต่พอ อายุมากขึ้น..มัน ก้ แค่วันๆนึงที่ผ่านมา และผ่านไป..ซ้ำซาก จำเจ...

อย่างไรก้แล้วแต่..ขอให้ทุกคน มี กำลังใจที่เข้มแข็ง อย่ายอมแพ้ ต่ออำนาจกิเลส..ที่ชักจูงใจ..ให้ ทำสิ่งผิดๆ กัน..หมั่นสร้าง
    กุศล เป็น ยาบำรุงใจ ให้เข้มแข็งต่อไป......

ขอ อวยพร..ปีใหม่า กันตรงนี้เลยยละกัน..ขอให้ทุกคน มีสุขภาพแข็งแรง มีพลังใจ ที่ เข็มแข็ง พร้อม ต่อสู้อุปสสรคต่างๆ ..กันต่อไป....

ส่วนโชคลาภนั้น...หากใคร มีกุศลพอ...น่าจะ ได้รับ หกาก ใครไม่ มีโชค ก็ อย่าน้อยใจไป..ด้วยวัฏวนแห่งชีวิตคนเรา..มี กำหนดไว้แล้วว่า เมื่อไรควร เมื่ิไรไม่ควร..มันเกิดๆ และ ดับๆปเรื่อย อย่า ยึดติดนัก....

11. vitcho

เลข ที่ฝันนั้น...ไม่ม่ันใจนัก..ไม่อยากให้เล่นกันมาก

แต่ ด้วย กำลังใจ แห่งครูบาอาจารย์...ผม จะนำมาบอกคร่้าวๆ..แต่ กรุณา อย่าเชื่อ มาก..ผม ไม่มั่นใจนะ.......................

มีพระ ทาง แถวๆ วัดหนองหอย..ที่มี รูปปั้น เจ้าแม่กวนอิม องค์ใหมญ่ ที่ ราชบุรี...พระ ท่านนี้ มี วิชาดี...

มี พรรคพวกมาเล่าว่า..ท่าน ให้ หวยล่าง 2....
    ผม มาประมวลดู อาจออก 24....หรือหหาก เพี้ยนๆไป..อาจเป็น 08 38 48...อันนี้เป็น หวยล่าง...แต่ อาจไม่ออกเลยสักตัวได้....

ส่วนหวยบน...ก็ มี อาจารย์ ทาง แม่กลองให้มา....76 ครับ..

อย่าเชื่อ นะ ผมเอา มาเล่าให้ฟังจากการฟัง พรรคพวกมา อิก ที...
    หาก โชคดี มีกุศลดี มีลาภ ก้ อาจถุกได้..แต่ผม เกรงว่าจะ ไม่ออก แล้วจะเสีย เงินกัน..ดังนั้นหากชอบ เล่นน้อยๆ
    หรือ ดูเล่นๆกันนะครับ

12. vitcho

ขอให้ มีโชคกัน..ทุกคนที่มีศรัทธา จริง...หาก ไม่ถุก อย่าด่าอย่าว่ากันนะ...หาก ถูก ขอให้ หมั่นสร้างกุศลกันต่อไป..เงินทองของนอกกาย..ตาย ก็ เอาไปไม่ได้..แต่เมื่อยังไม่ตาย เราต้อง อยู่กับสมมติ ทางโลก ก็ จง อยู่อย่างพอตัว มี หนทางที่ดำเนิน ชีวิตกันไป โดยไม่ลำบาก เืดือดร้อนอะไร..ขอให้ ทุกคน มีความสุข..สมควร แต่อัตภาพ...

รักษา จิต และ บำรุงพระพุทธศาสนากันต่อไป...

13. ไตรยภพ

ไตรยภพ เป็นที่รู้จักกันดี

14 พฤศจิกายน 2011
    ส่วนตัว 0- 5-8
    0805 เลขจากฝัน โชคดีครับ
    05-50 // 08-80 // 58-85
    ได้ยินมา 5 มา 100%

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 ธันวาคม 2012
  14. ตาคำหมาน

สาธุ ๆๆๆๆ เอ้าอาจารย์เอาโชคมาให้ ทั้ง 47 67 76 38 จัดไปถูกเเล้ว ต้องทำบุญซื้อโลงศพไร้ญาติด้วยกัน ไม่ถูกก็อ่ามาด่า ไม่ดีไม่ใคร รู้มันว่ามันจะล๊อคอะไร(ออกอะไร)

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 ธันวาคม 2012
  15. ตาคำหมาน

เลขงวดนี้ หลายๆสำนักบอกว่าจะมี 6-7 เราก็ฟังๆดู ขอส่งประกวดของเราบ้าง
    3-4 จะต้องมา1ตัว
    ส่วนหลักร้อย 1-0-7 จัดไป อย่างไวไว...

16. chollada

chollada เป็นที่รู้จักกันดี

31 สิงหาคม 2011
    ไปดูจากเวบอื่นนะคะ วิ่ง 3 เลขสองตัว 33-39 313-337 เขาว่าวิ่งกันหลักล้านเลยค่ะ อยากแบ่งปันค่ะ

17. มั่นในธรรม

มั่นในธรรม เป็นที่รู้จักกันดี

กราบขอบพระคุณท่านอาจารย์ และทุกๆท่านที่มาแบ่งปันนะคะ ถ้าจับเลขแล้วมีโชคจะรีบไปทำบุญค่ะ:cool:

18. bankbankbank

bankbankbank เป็นที่รู้จักกันดี

14 สิงหาคม 2012
    09-----------------90

จะทันมั้ยนะ

19. ตาคำหมาน

นับลอยหลัง 9 8 7 6 5 4 3 2 1 0....ขอให้ทุกคนมีความสุขในปีใหม่
    ใครอยากได้อะไร(ให้ไปซื้อเอาเอง) ก็ให้สมดั่งความตั้งใจ...อีก60นาทีข้างหน้า เลขที่ออก
    จะถูกหรือไม่ถูกไม่มีใครรู้...ถึงจะถูกหรือไม่ถูกยังอยากเห้นคนไทย มีความสุข เมตตารักสามัคคีกัน อยากให้ทุกคนนักในหลวง รักชาติ รักเเผ่นดิน

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 ธันวาคม 2012
  20. ตาคำหมาน

[ame=http://www.youtube.com/watch?v=p6u9bPXxFtk&feature=player_detailpage]ผู้ปิดทองหลังพระ - คาราบาว - YouTube[/ame]