คำทำนายเด็กหญิงโสมหอม

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย สิงหราชพล, 28 ธันวาคม 2011.

1. อิ่มทิพย์

อิ่มทิพย์ Active Member

15 กุมภาพันธ์ 2010
    555555555555 ก๊ากๆๆๆๆๆๆ

2. กำธร นครปฐม

กำธร นครปฐม เป็นที่รู้จักกันดี

27 กรกฎาคม 2007
    ไม่มีทางเป็นไปได้ทั้งคำทำนายของ ด.ช.ปลาบู่ ด.ญ.โสมหอม อะไรนั่นน่ะ เมืองไทยเป็นเมืองพุทธ มีสิ่งศักดิ์สิทธิ์ และดวงวิญญาณบรรพบุรุษ ปกป้องคุ้มครอง และยังมีบารมีของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่ภูมิพลอดุลยเดช รัชกาลที่ ๙ แห่งกรุงรัตนโกสินทร์ ปกปักรักษา คุ้มเกล้า คุ้มกระหม่อม ประชาชนคนไทย ไม่มีทางที่เกิดเรื่องอย่างนี้กับพสกนิกรของพระองค์ท่าน ครับ ยกเว้นแต่ไอ้พวกโกงกินเมือง จาบจ้วง ลบหลู่ และแอบอ้างสถาบัน ไม่แน่ ส่วนที่ผู้ว่าเด้ง นั้น เพราะผู้ว่าไม่ได้ใส่เสื้อแดงครับ ไม่เกี่ยวกับคำทำนายอะไรทั้งนั้น คนมันจ้องจะเด้งอยู่แล้ว

3. เวียงละกอน

เวียงละกอน เป็นที่รู้จักกันดี

4 พฤศจิกายน 2010
    เป็นฤดูกาลโยกย้ายประจำปีครับแต่ท่านสามารถอาจจะโชคร้ายจริงๆอย่างพี่กำธรว่าไว้เพราะผู้ว่าอื่นๆย้ายไปได้ดิบได้ดีแต่ท่านถูกเตะเข้ากรุ

4. จับตา

จับตา เป็นที่รู้จักกันดี

23 ธันวาคม 2010
    พ่อเด็กชายปลาบู่ทอง ศาลสั่งจำคุกนะมีใครรู้บ้างครับ 15วันหรือไรนี้เเหละ เเละรอลงอาญา อีก2ปี โทษฐานที่ทำลายว่าเขื่อนจะเเตก ทำให้คนตกใจเเต่งตื่นกันทั้งจังหวัด