คุณตัน น้ำตาริน โรงงานที่โรจนะจม 90% ยันไม่ท้อ

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย bangsaennitting, 12 ตุลาคม 2011.

1. Samarnl

Samarnl เป็นที่รู้จักกันดี

27 มิถุนายน 2010

ขอเป็นกำลังใจให้ สู้ ๆ ครับ
    ผมได้รับถุงยังชีพของท่านแล้วขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูง
    ขออนุโมทนาในกุศลของท่านด้วยครับ
    ผมจะสนับสนุนสินค้าของท่านตลอดไปครับ
    คำพูดแต่ละคำพูดของท่านที่ผ่านจอ TV เป็นคำพูดที่ประทับใจมาก ผมขออนุญาตนำไปใช้ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 ตุลาคม 2011
  2. peerayuth

peerayuth เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2009
    บุญส่วนบุญ กรรมส่วนกรรม

สิ่งที่เกิดขึ้นถือว่าเป็นการชดใช้กรรมที่เคยก่อไว้ (ไม่รู้ว่าเป็นกรรมที่หักหลังบริษัทสิงห์หรือเปล่านะครับที่ทำน้ำออกมาตัดราคาหลังจากขายโออิชิไปแล้ว) ก็คงจะหมดเคราะห์หมดโศกแล้วหล่ะครับ ก็คงจะถึงเวลาที่บุญใหญ่จะให้ผลในไม่ช้านี้

3. LaoSarut

LaoSarut Active Member

31 สิงหาคม 2011
    ผมนับถือน้ำใจเลยครับ คุณตัน สู้ๆต่อไปนะครับ

4. แปะแปะ

แปะแปะ เป็นที่รู้จักกันดี

ลองคิดเล่นๆนะครับ
    อิชิตัน หักรายจ่ายเหลือสุทธิ ขวดละ 1 บาท
    คนไทยประมาณ 60 กว่าล้านคน เดือนหนึ่งเพียงดื่มคนละขวด
    คุณตันจะมีรายได้เดือนหนึ่ง 60 ล้านบาท ตัน...ไม่ตัน

5. NAMOBUDDHAYA

NAMOBUDDHAYA ก่อนตายไปอีกชาติ .. ใช้กายสังขารสร้างกำลังให้คุ้ม ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

31 สิงหาคม 2010
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1,027
    ช่วงนี้ ผมซื้ออิชิตัน ดื่มทุกวัน

วันนี้ซื้อติดบ้านไว้อีกแพค

ช่วยคนดีๆ และร่วมทำบุญกับคุณตันไปในตัว ....^^<!-- google_ad_section_end -->

6. NAMOBUDDHAYA

NAMOBUDDHAYA ก่อนตายไปอีกชาติ .. ใช้กายสังขารสร้างกำลังให้คุ้ม ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

31 สิงหาคม 2010
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1,027
    นักการเมืองจำนวนมาก บริจาคนิดหน่อย( ด้วยงบประมาณหลวง)
    เพื่อผลประโยชน์ตน

แต่คุณตัน บริจาคด้วยสิ่งที่หามาด้วยน้ำพักน้ำแรง นับ หลายสิบ ล้าน

สุดยอดเลยครับ....<!-- google_ad_section_end -->