คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม ประสบการณ์พระพุทโธน้อยและของอธิษฐาน

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย st-antique, 27 เมษายน 2012.

1. คิดถูก

คิดถูก เป็นที่รู้จักกันดี

17 กรกฎาคม 2012
    สุข สุข สุขสุขสุขสุขสุข

จากวันนั้นถึงวันนี้ความสุขยังเติบโตในใจพวกเราตลอดไป​

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 เมษายน 2013
  2. rungaran

rungaran เป็นที่รู้จักกันดี

10 สิงหาคม 2010
    ครบรอบหนึ่งปี กระผมขอแสดงความยินดีด้วยครับ กับศิษย์คุณแม่ ทุกๆท่าน รวย รวย รวย

3. Tay1977

Tay1977 เป็นที่รู้จักกันดี

ด้วยอำนาจบุญบารมีพระพุทธ พระธรรม พระสงฆ์และคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม ข้าพเจ้าขอ อนิสงส์ผลบุญ ในการร่วมกิจกรรมวันครบรอบ1ปี"กระทู้คุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม ประสบการณ์พระเครี่องและของอธิฐาน"ในครั้งนี้จงส่งผลให้ กระทู้นี้อยู่คู่ลูกหลานคุณแม่ฯตลอดไปด้วยเถิด ขอบารมีคุณแม่เป็นที่พึ่ง

ยินดีด้วยค่ะกับการครบรอบ1ปีของกระทู้(^)(^)chearrHBDs

4. Tay1977

วันนี้ถ้าถุงแดงมาถึงจะกลับมาเล่าประสบการณ์เกี่ยวกับถุงเหนี่ยวทรัพย์สีแดงให้ฟังค่ะ

5. bugbon55

bugbon55 เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่ได้เข้าไปกราบครับพี่ เพราะผมมาถึงก็หกโมงเย็นแล้วคับ
    ยังโชคดีที่เค้ายังไม่ปิดประตูครับ ^~^

6. R-LEK

R-LEK เป็นที่รู้จักกันดี

กราบคุณแม่บุญเรือน สวัสดีพี่ๆทุกท่าน
    ขอแสดงความยินดี และมาร่วมฉลองกระทู้ครบรอบ 1 ปีครับ
    วันนี้เช้าจะได้ไปทำบุญ ห่มผ้าพระธาตุ ขอถวายเป็นพุทธบูชา ธรรมบูชา สังฆบูชา และถวายคุณแม่บุญเรือนด้วยครับ

7. หลานเเม่

หลานเเม่ เป็นที่รู้จักกันดี

18 พฤษภาคม 2012
    งานฉลองกระทู้ครบรอบหนึ่งปีเเบบนี้ ต่อให้ติดภารกิจที่สำคัญเพียงใดผมก็ต้องมาให้ได้ครับ อ่ะๆ ป่านนี้พี่ๆคงนอนหลับพักผ่อนกันหมดเเล้ว เเต่ผมก็ไม่ลืมที่จะบอกว่า ฝันดีนะคร๊าบบบบพี่ๆทุกๆคน ^^ :z2:z2:z2

8. หลานเเม่

หลานเเม่ เป็นที่รู้จักกันดี

18 พฤษภาคม 2012
    สาธุ ขอบารมีคุณเเม่ช่วยลูกช้างคนนี้ด้วยเถิด พรุ่งนี้ตื่นมาขอให้ได้ข่าวดีด้วยเถิด เพี้ยง !! ต้องเล่นของกันหน่อยครับพี่ๆ อิอิ

9. Jumbo A

Jumbo A เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

28 กุมภาพันธ์ 2008
    ๑ ปีผ่านไปไวเหมือนโกหก..............

ขอให้ทุกๆท่านโชคดีครับ..........

10. Tay1977

สวัสดีค่ะคุณเชษฐ์และลูกหลานคุณแม่ฯทุกคน วันนี้ได้รับถุงแดงแรงฤทธิ์แล้วค่ะ ถุงใบนี้บูชาให้แฟนค่ะเพราะมีประสบการณ์จากถุงเขียวแล้วก็เลยอยากให้แฟนมีประสบการณ์จากคุณแม่ฯด้วย ประสบการณ์ถุงแดงใบนี้คือว่า ได้อธิฐานขอกับคุณแม่ฯว่าถ้าถุงแดงใบนี้คุณแม่จะเมตตาให้แฟนเป็นเจ้าของที่แท้จริงก็ขอให้มีเงินเข้ามาหนึ่งหมื่น แล้วก็ได้ตานนั้นจริงๆ จากนั้นพอได้ตกลงบูชาจากคุณเชษฐ์พอตอนเช้าอีกวันแฟนก็มาบอกว่าเมื่อคืนฝันดีสงสัยจะได้รับของอะไรสักอย่าง.....และเมื่อคืนนี้ก็ฝันดีค่ะในใจก็คิดว่าวันนี้ต้องได้รับของจากคุณเชษฐ์แน่ๆก็เป็นไปตามนั้นค่ะ....และถ้าแฟนมีประสบการณ์จากถุงแดงแรงฤทธิ์ พิชิตโชคแล้วจะเอามาเล่าให้ฟังใหม่นะคะ
    ขอบารมีคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติมเป็นที่พึ่งของทุกๆคนค่ะ

ขอบคุณ คุณเชษฐ์อีกครั้งค่ะสำหรับ เส้นเกศาคุณแม่ฯ thaxx

ไฟล์ที่แนบมา:

11. am12

am12 เป็นที่รู้จักกันดี

19 มิถุนายน 2011
    ขอแสดงความยินดีในการครบรอบ1ปีของกระทู้นะครับ
    ขออาราทนาบารมีของคุณแม่บุญเรือน โตงบุญเติม ช่วยอนุเคาระห์คุ้มครองให้ลูกหลานคุณแม่ฯทุกท่าน
    ประสบความสำเร็จในทางดีทางได้เสมอไป
    และขอให้กระทู้นี้ได้เป็นศูนย์รวมความรู้และที่แลกเปลี่ยนประสบการณ์ ของลูกๆหลานๆที่เคารพศรัทธาคุณแม่ฯตลอดไปครับ

12. am12

am12 เป็นที่รู้จักกันดี

19 มิถุนายน 2011
    กราบคุณแม่บุญเรือนโตงบุญเติม
    สวัสดีพี่เชษฐ์และลูกๆหลานคุณแม่ทุกๆท่านครับ

13. sereenon

sereenon เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

10 ธันวาคม 2011
    กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    กราบคุณแม่บุญเรือนที่เคารพ
    และยินดีด้วยค่ะ ที่ครบรอบ 1 ปีแล้ว ขอบารมีคุณแม่บุญเรือนคุ้มครองลูกหลานทุกคนนะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 27 เมษายน 2013
  14. sereenon

sereenon เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

10 ธันวาคม 2011
    กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    ยินดีด้วยค่ะ พี่อี๊ดที่ได้รับประสบการณ์ดี ๆ จากคุณแม่ท่าน:cool:

15. ธิท่าวุ้ง

ธิท่าวุ้ง เป็นที่รู้จักกันดี

23 พฤษภาคม 2010
    กราบคุณแม่บุญเรือน สวัสดีศิษย์คุณแม่ทุกท่านครับ
    ขอแสดงความยินดี และร่วมฉลองกระทู้ครบรอบ 1 ปีด้วยครับ

16. kwangjaaa

kwangjaaa เป็นที่รู้จักกันดี

กราบคุณแม่บุญเรือนที่เคารพและสวัสดีลูกศิษย์ทุกท่านนะคะ วันนี้ครบรอบ1ปีแล้ววว ขอแสดงความยินดีด้วยนะคะ ขอให้บารมีคุณแม่คุัมครองลูกหลานทุกคนเลยคะ

17. พ่อน้องแพร

พ่อน้องแพร เป็นที่รู้จักกันดี

ขอแสดงความยินดีในวันครบรอบ 1 ปีของกระทู้ครับ

18. นพ_กำแพงแสน

นพ_กำแพงแสน เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ขอแสดงความยินดี การครบรอบ1ปีของกระทู้คุณแม่บุญเรือน ครับ

19. capoang

capoang เป็นที่รู้จักกันดี

8 มิถุนายน 2010
    ขอแสงความยินดีกับกระทู้ครบ 1 ปี ครับ กระทู้นี้ทำให้ผมได้รู้จักบารมีของคุณแม่บุญเรือนและเริ่มมีวัตถุมงคลของท่านมาบูชาติดตัว ประสบการณ์ที่ได้รับจากบารมีของคุณแม่ คือ เมื่อประสบปัญหาอะไร จุดธูปขอบารมีท่านมาอนุเคราะห์ จะเกิดปัญญาแก้ปัญหาให้ลุล่วงไปได้ ทุกครั้งเลยครับ

20. itr

itr เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2011
    กราบคุณแม่บุญเรือน สวัสดีคุณเชษฐ์และลูกหลานคุณแม่ทุกท่านครับ
    ขอแสดงความยินดี กับ วันครบรอบ 1 ปีของกระทู้คุณแม่ด้วยครับ ขอให้ทุกท่านมีแต่ความสุข ความเจริญ โชคดี ร่ำรวยทุกท่านครับ